Heisenberg
JF-Expert Member
- Apr 26, 2017
- 1,688
- 2,982
Wakuu ninamiliki iphone 7plus, miezi kadhaa nilipata update ya ya IOS 13. Ikaja na tatizo kuto ku preview front Camera kwenye Third party apps kama Vile Whatsaap, Zoom, Telegram, Instagram NK.
lakini nikitumia iyo camera kwa App simu ya kamera ipo sawa tu haina shida, shida inakuja kwenye apps nyingine kioo kinakua cheusi tuu hakuna preview yoyote.
Shida nyingine ni kwamba App ya Jamii forums ilikuwa inastack sana. Yani nikiwa nasoma thread wakati nascrow lazima istack hivyo inabid niifunge na kuanza upya japokua baada ya kupata IOS 14 shida hii imeisha.
Naomba msaada wa shida hii
lakini nikitumia iyo camera kwa App simu ya kamera ipo sawa tu haina shida, shida inakuja kwenye apps nyingine kioo kinakua cheusi tuu hakuna preview yoyote.
Shida nyingine ni kwamba App ya Jamii forums ilikuwa inastack sana. Yani nikiwa nasoma thread wakati nascrow lazima istack hivyo inabid niifunge na kuanza upya japokua baada ya kupata IOS 14 shida hii imeisha.
Naomba msaada wa shida hii