Naomba mnipokee

Chief Ken Lo

Member
Joined
Sep 14, 2011
Posts
56
Reaction score
4
Habari zenu wanaJF
mimi ni mwanachama mpya hapa jamvini, natumai mtanipokea na kunipa ushirikianao!!!
 
umeshapokelewa na mikono miwili,tunasubiri changamoto kutoka kwako
 
karibu jamvini tujumuike pamoja.
 
Umekubaliana na Kanuni ye2 humu? Ha2taki midadi humu ya ku2tofautisha humu na tunajenga Taifa le2 ktk mawazo ya pamoja. Karibu Best.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…