PISTO LERO JF-Expert Member Joined Mar 8, 2011 Posts 2,819 Reaction score 1,458 Feb 10, 2012 #1 Hod wangwana kwa zaidi ya miaka 2 sasa nimeka mgeni humu jamvini nikiwa kama msomaji.sasa nimeona ni wakati mwafaka kujisajili naomba mnipoke. SHUKRANI ZA PEKEE KWA MODS,MUNGU AWABARIKI
Hod wangwana kwa zaidi ya miaka 2 sasa nimeka mgeni humu jamvini nikiwa kama msomaji.sasa nimeona ni wakati mwafaka kujisajili naomba mnipoke. SHUKRANI ZA PEKEE KWA MODS,MUNGU AWABARIKI
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Feb 10, 2012 #2 no poking here buddy BTW welcome hommie..
Mkuu wa chuo JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 7,628 Reaction score 5,346 Feb 10, 2012 #3 karibu sana kamanda, tupo pamoja.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,389 Reaction score 2,975 Feb 10, 2012 #4 Karibu sana Mkuu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 11, 2012 #5 Karibu..
dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Feb 11, 2012 #6 poked. karibu sana
Leonard Robert JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 11,150 Reaction score 7,416 Feb 11, 2012 #7 karibu ndugu.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Feb 11, 2012 #8 mmmh, huyu hamna. Kashaliwa na watano?! Karibu, ila sitakugusa, wameshakukula mno.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 12, 2012 #9 Welcome to JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Feb 13, 2012 #10 Karibu sana JF mkuu.