Mimi hapo ndipo nashindwa kuelewa UPINZANI maana yake ni nini.
Mimi ninavyojua chama cha upinzani ni kile chama kinachotofautiana kwa sera na itikadi na chama tawala yaani CCM,Sasa kama wanaojiita wapinzani wanakua wapinzani wa wapinzani tutarajie nini?Au kuna vyama tawala vingi vingine vikijiita wapinzani?
Sioni mantiki ya wapinzani kutupiana vijembe kwa mambo yale yale ambayo kama si kukosa nafasi na muda wangeyafanya wao.
inabidi tupatiwe elimu ya Uraia ili tuelewe majukumu ya vyama vya siasa.
Mi nachojua baada ya hamad rashid kuona anaukosa uongozi wa kambi ya upinzani bungeni basi akahamia ccm kwa huyo amerudi ccm moja kwa moja. Na si mpinzani tena
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.