Naomba mawasiliano ya Secretariet ya ajira

Naomba mawasiliano ya Secretariet ya ajira

mangare 1st

Member
Joined
Jul 16, 2017
Posts
30
Reaction score
40
Habari za muda huu wakuu.

Naomba msaada wa contact za mtu yeyote anayefanya kazi sekretariet ya ajira kwani Kuna ndugu yangu Ana aply nafasi ya kazi kila skifuka mwisho inafail. Ana sifa zote zinazohitajika katika hiYo nafasi.

Natanguliza shukrani zangu
 
Habari za muda huu wakuu. Naomba msaada wa contact za mtu yeyote anayefanya kazi sekretariet ya ajira kwani Kuna ndugu yangu Ana aply nafasi ya kazi kila skifuka mwisho inafail. Ana sifa zote zinazohitajika katika hiYo nafasi. Natanguliza shukrani zangu
0735398259, 0736 005511, 0784398259

Sent from my Infinix Zero 4 Plus using JamiiForums mobile app
 
Habari za muda huu wakuu. Naomba msaada wa contact za mtu yeyote anayefanya kazi sekretariet ya ajira kwani Kuna ndugu yangu Ana aply nafasi ya kazi kila skifuka mwisho inafail. Ana sifa zote zinazohitajika katika hiYo nafasi. Natanguliza shukrani zangu
ingia google mkuu simpo tu web hii hapa!!
 
Aisee system hii inasumbua ile mbaya ukipiga izo namba alwayz busy mara haipatikani ni shida tupu aani
 
Sijawahi kuona taasisi au ofisi yoyote ya serikali ambayo ikipigiwa simu au kutumiwa email inajibu...sijawahi kuona sasa sijui huwa hakuna kitengo cha mawasiliano serikaalini
 
Katika hizo namba tatu, mi nilikuwa napiga, mbili hazikupatikana, ila moja ilipatikana na nikajibiwa vizuri tu.

Kwa mtu aliyekaribu unaweza fika ofisini kwao watakusaidia. Majibu ya ana kwa ana yana uzito zaidi kuliko yale ya simu.

Sent from my Infinix Zero 4 Plus using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom