Naomba kuuliza maana ya alama hizi

Naomba kuuliza maana ya alama hizi

.....mara nyingi nnapokuwa safarini. Vile vibao vya kuonyesha direction au kwenye google map..uwa naona alama hizi....
...View attachment 364294
T18 ni hiyo ya urambo.T8ni hiuo ya nzega.karibu dunia nzima barabara kubwa zinatambulika kwa alfabet na namba mbele kama hiyo t18.au Ñ1 au r3oo
 
T= Trunk road/ barabara kubwa,
T18 = Trunk road 18, Trunk road 8, ni codes za barabara.

Na hio 300m ni Mita 300, sasa hicho kibao kinaonyesha Mita 300 mbele kuna round about - ambayo ina barabara kuu #18 na # 8 katika mwelekeo huo.
Mkuu samahani ikiwa mfano..B6 au R8.....umaanisha nini mkuu
 
Alama za freemason izo.Ndio maana ajali haziishi
Ikiwa hujuwi ķukaa ķimýa nì jambo jema ķuliko kuzungumza ili mladi iwe umezungumza hata hivyo jongera maana umejalibu kuonyesha nawe unachokijua
 
Mkuu samahani ikiwa mfano..B6 au R8.....umaanisha nini mkuu
Hizo alphabet na namba zisikuchangaye. Huwa ni majina ya kubuni ili kuipa barabara jina hasa kwenye maeneo ya njia panda,
 
Mkuu samahani ikiwa mfano..B6 au R8.....umaanisha nini mkuu
Hizo ni route tu za barabara, kila nchi huwa ina hizo route

Mkuu samahani ikiwa mfano..B6 au R8.....umaanisha nini mkuu

Hizo B6, T15, A2, etc ni route za barabara, kila nchi huwa ina hizo route zake, mfano kwa Tanzania T humaanisha barabara kubwa, mfano T1 ni hii Morogoro Road kuanzia Dar - Moro-Iringa-Mbeya, T2 Chalinze - Arusha, T3 Morogoro - Dodoma-Singida, etc na R1 hizo ni regional Roads,

Hio ni kwa ufahamu wangu, watalaam zaidi wanaweza kuongezea au kukosoa ama kurekebisha.
 
Ikiwa hujuwi ķukaa ķimýa nì jambo jema ķuliko kuzungumza ili mladi iwe umezungumza hata hivyo jongera maana umejalibu kuonyesha nawe unachokijua
Mladi=mradi
Jongera=hongere
By the way wewe tangia lini umekua kiranja apa JF?? Piga kimya
 
T= Trunk road/ barabara kubwa,
T18 = Trunk road 18, Trunk road 8, ni codes za barabara.

Na hio 300m ni Mita 300, sasa hicho kibao kinaonyesha Mita 300 mbele kuna round about - ambayo ina barabara kuu #18 na # 8 katika mwelekeo huo.
Safi mkuu, wengine wanacomment pumba hawaelewi wanaleta utani tu.
 
T18 ni hiyo ya urambo.T8ni hiuo ya nzega.karibu dunia nzima barabara kubwa zinatambulika kwa alfabet na namba mbele kama hiyo t18.au Ñ1 au r3oo
Hujaeleweka mkuu, jibu kisomi basi watu waelewe unachotakiwa kukisema.
 
T= Trunk road/ barabara kubwa,
T18 = Trunk road 18, Trunk road 8, ni codes za barabara.

Na hio 300m ni Mita 300, sasa hicho kibao kinaonyesha Mita 300 mbele kuna round about - ambayo ina barabara kuu #18 na # 8 katika mwelekeo huo.
Aksante sana kwa ufafanuzi
 
  • Thanks
Reactions: bdo
bdo upo sahihi bandiko 19

Kuna barabara kuu (Trunk Road T)
Kuna barabara za mikoa(Regional Roads B)
Kuna barabara za vijijini.


Hizo barabara za Mikoa na Vijijini baadaye huwa zinapandishwa madaraja,yaani za Mikoa zinakuwa kuu ,na za Vijijini zinakuwa za Mikoa,kutokana na ongezeko la matumizi/uhitaji wake.
 
  • Thanks
Reactions: bdo
bdo upo sahihi bandiko 19

Kuna barabara kuu (Trunk Road T)
Kuna barabara za mikoa(Regional Roads B)
Kuna barabara za vijijini.


Hizo barabara za Mikoa na Vijijini baadaye huwa zinapandishwa madaraja,yaani za Mikoa zinakuwa kuu ,na za Vijijini zinakuwa za Mikoa,kutokana na ongezeko la matumizi/uhitaji wake.
Asante mkuu kwa nyongeza na ufafanuzi wako.
 
Nimejaribu ku google t8 imeelrzwa kuwa ni unpaved trunk road from Tabora to Kigoma na t18 Tabora to Mwanza, nafikiri sijazichanganya. Nafikiri wataalamu wa usafiri barabarani hasa wanaotumia ramani kutoka sehemu moja mpaka nyingine wanatumia hizo alama (au ndio zinavyooneshwa katika ramani zao). Kuna t3 imeoneshwa inaanzia Morogoro.
 
Nimejaribu ku google t8 imeelrzwa kuwa ni unpaved trunk road from Tabora to Kigoma na t18 Tabora to Mwanza, nafikiri sijazichanganya. Nafikiri wataalamu wa usafiri barabarani hasa wanaotumia ramani kutoka sehemu moja mpaka nyingine wanatumia hizo alama (au ndio zinavyooneshwa katika ramani zao). Kuna t3 imeoneshwa inaanzia Morogoro.
Google si wakweli kwa taarifa sahihi. Barabara ya tabora mwanza kwa sasa ni PAVED
T= Trunk road/ barabara kubwa,
T18 = Trunk road 18, Trunk road 8, ni codes za barabara.

Na hio 300m ni Mita 300, sasa hicho kibao kinaonyesha Mita 300 mbele kuna round about - ambayo ina barabara kuu #18 na # 8 katika mwelekeo huo.
 
  • Thanks
Reactions: Auz
Kuhusu 300m ni umbali kwenda uwanja wa ndege wa tabora kwa uelekeo wa nyuma ya picha
 
Barabara ua kushoto kwenye mduara inaelekeza welekeo wa tabora mjini. Zingine zimeelezwa hapo juu maana na uelekeo wake.
 
Google si wakweli kwa taarifa sahihi. Barabara ya tabora mwanza kwa sasa ni PAVED
Niligoogle ila hizo habari nimezipata wikipedia. Nafikiri hawako sambamba na hali halisi.
 
Back
Top Bottom