Naomba kupata tofauti za watu hawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kupata tofauti za watu hawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Jul 15, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Wakuu, habari zenu.
    Naomba kufahamu, ni zipi tofauti kuu, za kielimu, za kiutendaji, za kiufahamu wa mambo mbalimbali nk zilizopo kati ya makatibu wakuu wa vyama vikuu vitatu vya siasa Tanzania.
    Maalim Seif (CUF), Mzee Makamba(CCM) na Wilbroad Slaa (CHADEMA)
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Ingia Google utapata kila kitu kuhusu hao watu from there you're.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Na Makamba unamlinganisha kwa lipi na hao? Namsifu tu Mzee Makamba kwa malezi. Watoto wake wote wamesoma vizuri; wana maisha.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,404
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Wote wamesoma, tofauti Makamba ni mwanajeshi (Luteni mstaafu) wakati wenzake ni raia wa kawaida
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    yeye je? si ana maisha pia? Inamaanaamesoma vizuri? Na vip kwenye ufahamu wa mambo na uwezo wa kiutendaji?
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    "Utiifu" wake umempa maisha. Kwa CCM mtu aina yake ndiye anayehitajika. Dk Slaa na Maalim Seif walishindwa kule.
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,125
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    mzittokabwela, angalia hapa chini:

    Maalim Seif (CUF) - Has a vision to steer his country people to prosperity leave alone his patrism.

    Mzee Makamba (CCM) - Mnafiki hadi kwenye nafsi yake. Mwoga wa njaa hadi analamba miguu ya mafisadi (ni pm nikupe mengi hapa).

    Wilbroad Slaa (Chadema) - Has a high caliber and integrity. Has super leadership quality that I admire..
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 678
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Why aku Pm, wakati watu wote tungependa tupate hizo info?
    Je JF Is no longer a place where people can talk freely and air their views?
     
Loading...