njujujr JF-Expert Member Joined Dec 29, 2017 Posts 684 Reaction score 469 Dec 30, 2017 #1 miaka mingi sasa imepita toka 2011 nilianza kuperuzi na kusoma mada za jamiiforums lkn sasa nimeona nijiunge rasmi naona kunakamtindo ka kuwakaribisha watoto wa kike kwa shangwe mlume ndago hapa usijisumbue
miaka mingi sasa imepita toka 2011 nilianza kuperuzi na kusoma mada za jamiiforums lkn sasa nimeona nijiunge rasmi naona kunakamtindo ka kuwakaribisha watoto wa kike kwa shangwe mlume ndago hapa usijisumbue