Naomba kujuzwa shule nzuri ya private boarding DSM

Naomba kujuzwa shule nzuri ya private boarding DSM

Watt wetu si punde wanaenda kumaliza std 7,wengine hatujui kabisa schule nzuri za boarding hebu tunaomba kujuzwa kwa schule za hapa dar..lengo kuanza michakato mapema

Hizi hapa ni shule ambazo ninazifahamu ambazo zinafanya vizuri Kitaaluma na maadili na ada zao zina nafuu kiasi fulani.

1. Centennial Christian Seminary- Iko Kongowe ya Kuelekea Mkuranga. Ni ya mchanganyiko na inaendeshwa na Wamisionari kutoka Korea. Mtoto awe vizuri kichwani, bila hivyo hachukuliwi. Tovuti yao hii Centennial Christian Seminary - About CCS

2. Mwandege Boys- Hii iko kijiji cha Mwandege wilaya ya Mkuranga- mbele kidogo ya Kongowe na ni kwa ajili ya wavulana
tu.

3. Stanley Sec. School. Iko Toangoma Kigamboni na ni mchanganyiko

4. Mwenyeheri Anwarite- Ipo Ubungo Kibangu- ni mchanganyiko.

Unaweza pia kutembelea tovuti ya Baraza la Mitihani (NECTA) ili kuangalia matokeo yao ya mitihani kwa miaka ya karibuni.
Natumai nitakuwa nimekusaidia kwa kiasi kwa kadiri ya ufahamu wangu kuhusu hizo shule.
 
Hizi hapa ni shule ambazo ninazifahamu ambazo zinafanya vizuri Kitaaluma na maadili na ada zao zina nafuu kiasi fulani.

1. Centennial Christian Seminary- Iko Kongowe ya Kuelekea Mkuranga. Ni ya mchanganyiko na inaendeshwa na Wamisionari kutoka Korea. Mtoto awe vizuri kichwani, bila hivyo hachukuliwi. Tovuti yao hii Centennial Christian Seminary - About CCS

2. Mwandege Boys- Hii iko kijiji cha Mwandege wilaya ya Mkuranga- mbele kidogo ya Kongowe na ni kwa ajili ya wavulana
tu.

3. Stanley Sec. School. Iko Toangoma Kigamboni na ni mchanganyiko

4. Mwenyeheri Anwarite- Ipo Ubungo Kibangu- ni mchanganyiko.

Unaweza pia kutembelea tovuti ya Baraza la Mitihani (NECTA) ili kuangalia matokeo yao ya mitihani kwa miaka ya karibuni.
Natumai nitakuwa nimekusaidia kwa kiasi kwa kadiri ya ufahamu wangu kuhusu hizo shule.
Umenisaidia pakubwa sana mkuu ,mwenyezi Mungu akubarikie sana
 
Canossa
Marian Girls
Marian Boys
St Joseph

Basi zingine chenga tu.
Sio kweli , Kuna shule ambazo ndizo best kuliko zote na wala hazihitaji matangazo zinyewe zinajitangaza hasa kwa huduma kama chakula, malazi na zinginezo kwa hili usipozitaja Feza schools UTAKUWA HUJUI BADO SHULE BORA HAPA TZ. Ahsanteni
 
Back
Top Bottom