Naomba kujua umuhimu wa NSSF

Naomba kujua umuhimu wa NSSF

Ricco maya

New Member
Joined
Oct 1, 2020
Posts
2
Reaction score
0
Habarini wanajamii samahani nilikuwa naomba kujua kazi, umuhimu, faida na hasara za NSSF?
 
Yaliyo andikwa kwenye vitabu vyao na yanayofanyika ni tofaut sana, mie ningapata wabunge wa kuondoa ujinga wa mafao ningewapongeza sana , salary ilitakiwa ikaywe PAYE basi
 
Yaliyo andikwa kwenye vitabu vyao na yanayofanyika ni tofaut sana,, mie ningapata wabunge wa kuondoa ujinga wa mafao ningewapongeza sana , salary ilitakiwa ikaywe PAYE basi
Twendeni na Lissu. Mnyika alikomaa na fao la kujitoa 2013/4 lakini wakazidiwa na maccm sheria ikapita.
 
Back
Top Bottom