Naomba kujua haswa ni nini maana ya "MCHARUKO"

Naomba kujua haswa ni nini maana ya "MCHARUKO"

G-GRAFIX

Member
Joined
Mar 26, 2019
Posts
35
Reaction score
20
Tafadhalini tujifunze kutumia lugha nyepesi zisizokuwa na matusi pia ruksa kutumia mfano wa mtu yeyote au picha kwa ajili ya ufafanizi.
images-1851101445.jpeg
460526.jpeg
4_image_1511581622_1301880_357769.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Mcharuko" inatokana na neno "charuka" Sasa basi, tafuta tafsiri ya neno charuka kwenye kamusi utajua maana yake!
 
Mcharuko ni nomino inayotokana na kitenzi "Charuka", v.i. chenye kuwa mkali, mkatili, ukali,kali,katili, ukatili (ferocious). Kwa lugha ya mtaani ni mtu(hasa msichana au mwanamke ambaye hajatulia, Nduguye na Mchepuko.
 
Mchuruko ni mtu anaeruka ruka iwe kichura chura au kamba. Nk


yes bishoo haswaaa
 
Back
Top Bottom