Naomba kujua gharama ya Chain Saw

Naomba kujua gharama ya Chain Saw

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Posts
5,652
Reaction score
5,635
Habari zenu waungwana,

Napenda kujua bei ya Chain Saw zile za kukatia mbao je zinauzwa kiasi gani na wapi zinapatikana kwa hapa Dar
 
Kuna mahali mpya kabisa M2 mpaka 3 ila kuna za mtumba mtaa fulani nilizishitukia zinauzwa mpaka laki 5
 
Ukishanunua usisahau kukata kibali cha kuwa nayo na kuitumia kutoka kwa watu wa Wizara ya Maliasili.
 
Back
Top Bottom