Naogopa ndoa jamani


M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
kwakweli mimi huwa nikiwaza swala zima la ndoa huwa nadata kabisaaaa coz hawa wanaume macho juu juu sana na mimi nina wivu hatari kwakweli naona nikiolewa nitaozea lupango.sitaki mtu acheze na mali yangu . naomba ushauri jamani nibaki single au nijitose kwenye ndoa
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Hakuna binadamu asiye na wivu Mamaa Kigogo,kikubwa ni kuhimili nafsi yako (self control) na hapo ndipo hekima huanzia. Olewa tu.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,277
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,277 20 135
Jiandae tu kisaikolojia mama, hayo mambo yapo tu. sasa ukiishia lupango si ndiyo watakuibia mpaka uvunguni?
 
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
394
Likes
9
Points
35
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
394 9 35
Pole sana Mama K, greatest number of people in the world are cheaters...and the few who don't are either extremely fat, blind or cleansed by the Blood of Jesus! Since most women revolve their lifes around men there are only two ways to live with a cheater first, you learn how to forgive and concentrate on your life, second, you leave him but prepare for the world ahead of you. Either way, the best life is to seek contentment in one's life and this comes from God alone!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
kwakweli mimi huwa nikiwaza swala zima la ndoa huwa nadata kabisaaaa coz hawa wanaume macho juu juu sana na mimi nina wivu hatari kwakweli naona nikiolewa nitaozea lupango.sitaki mtu acheze na mali yangu . naomba ushauri jamani nibaki single au nijitose kwenye ndoa
Mama Kigogo, Karibu Jf, Sasa huyo kigogo ni nani au alipatikana kiajari tu? sio wanaume wote ni vicheche hivyo tulia tu utampata aliye mkweli ila na wewe usimuangushe.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hongera kwa kufika stage hiyo ila kuna mambo machache lazima uyaelewe au uweke wazi:-
  1. je ni muda sahihi kwako kuolewa?
  2. nini kinakupelekea kuamua kuolewa (umeshinikizwa au ni kwa sababu mko pamoja muda mrefu)?
  3. nani aliyetilia mkazo ndoa?
  4. je unaelewa nini maana ya ndoa???
  5. je wewe na mwenzako mkoje kimawasiliano mkiwa pamoja??
 
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Likes
1
Points
35
Big One

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 1 35
punguza wivu ww maisha gan hayo
 
Mamamkwe

Mamamkwe

Senior Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
128
Likes
8
Points
35
Mamamkwe

Mamamkwe

Senior Member
Joined Apr 8, 2011
128 8 35
Kama uko tayari na unafikiri huyo ni right oerson wewe olewa.Changamoito zipo na asikudanganye mtu utaweza kuzikabili muhimu umekwishazijua
 
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
1,247
Likes
8
Points
135
Age
47
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
1,247 8 135
kwakweli mimi huwa nikiwaza swala zima la ndoa huwa nadata kabisaaaa coz hawa wanaume macho juu juu sana na mimi nina wivu hatari kwakweli naona nikiolewa nitaozea lupango.sitaki mtu acheze na mali yangu . Naomba ushauri jamani nibaki single au nijitose kwenye ndoa
we si umeolewa na unatafuta mtaalamau wa chachandu ili umdhibiti mumeo. Kuna thread humu umeandika.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Tatizo dogo. Ukipata mwanaume kama mimi hata huo wivu hutoujua tena. I LOVE U.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Hujaamua bado ukiwatayari utatumia busara ili umthibiti memeo...
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
chanchandu ushapata kwa ajili ya mumeo au zilikuwa kwa ajili ya boifrendi???:confused2:
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,832
Likes
584
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,832 584 280
usijitose kwenye ndoa, ili kuepukana na maumivu ya ndoa nakushauri uwe nyumba ndogo tu inatosHA
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Ndoa ni vita. Nasikitika kukwambia kuwa huo ndio ukweli wenyewe, tena ukweli wenye machungu! {source: Gaga & Teamo}
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
baki single tu...................huh
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
wengi wakishapata mtu alotulia na akiona ana future nae.basi,huwa wanaume wanatulia sana tu mbona.yani heshima inakuwepo,kupiga kazi za nje kwa wanaume iyo ni hulka ya mtu tu.sio wote wako ivo.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,832
Likes
584
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,832 584 280
ndoa ni vita. Nasikitika kukwambia kuwa huo ndio ukweli wenyewe, tena ukweli wenye machungu! {source: Gaga & teamo}
baelezee kipipi baambi hiyo mutu juu ya ndoa si sawa na kulaga wali na sombe.bilengi nayo.
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,170
Likes
613
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,170 613 280
ndoa inamchungu yake cha msingi ni uvumilivu tu.ukiweza ingia hasa kama unatarajia kupata WATOTO.
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
kwakweli mimi huwa nikiwaza swala zima la ndoa huwa nadata kabisaaaa coz hawa wanaume macho juu juu sana na mimi nina wivu hatari kwakweli naona nikiolewa nitaozea lupango.sitaki mtu acheze na mali yangu . naomba ushauri jamani nibaki single au nijitose kwenye ndoa
njoo kwangu upumzike mama,nakuhakikishia utakuwa peke yako
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
baelezee kipipi baambi hiyo mutu juu ya ndoa si sawa na kulaga wali na sombe.bilengi nayo.
Habari ndo hiyo! Inabidi ajiandae tu, kama ana dhamira ya dhati hakuna kitakachomshinda!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977