Naogopa kudharaulika ushauri wa haraka tafadhari

Naogopa kudharaulika ushauri wa haraka tafadhari

scientificall

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Posts
460
Reaction score
360
Ninae mchumba toka tanga mdigo yupo tanga kwao nami nipo mwanza, mipango yetu ya kuona bado ipo jikoni maana mimi ndo namalizia mwaka wangu wa mwisho wa masomo. Toka tuwe katika mahusiano hatujawahi kufanya mapenzi maana ni makubaliano yetu hayo,kwani ananamini nami namwamini hvyo tunasubiri mda mwafaka, kinachonitia hofu ni pale anaponambia na kuniahidi nijipange kama nimezoea kuruka ruka nitatulia tu, kwani yeye kafunzwa unyagoni kafunzika hivyo hana utani na mapenzi, hapo ndo haswaaa ananitia wasiwasi, kunipagawisha, kwani mimi mwenyewe sio mwenyeji wa hayo mambo kiviile asa nahisi kuumbuka au kudharaurika na sijui nini cha kufanya niweze kukabiliana nae pindi tutakapokua kwenye ndoa. Maswali kama" uishawahi oga hiriki, kubebwa mgongoni? na kushindwa kwenda hata kazini.? " huniuliza na mie nabaki kumchekea tu na kumuahidi kukabilaiana nae kama deffensive. Ushauri wenu jamani je hayo maneno yake ni kweli watoto wa kidigo wapo hvyo? Na ni vipi nijipange kukabiliana nayo.nawasilisha....
 
Mmm atakuadithiaje mambo ya unyagoni asije akawa kakubuhu kwenye mambo yetu anasingizia unyago
 
Ninae mchumba toka tanga mdigo yupo tanga kwao nami nipo mwanza, mipango yetu ya kuona bado ipo jikoni maana mimi ndo namalizia mwaka wangu wa mwisho wa masomo. Toka tuwe katika mahusiano hatujawahi kufanya mapenzi maana ni makubaliano yetu hayo,kwani ananamini nami namwamini hvyo tunasubiri mda mwafaka, kinachonitia hofu ni pale anaponambia na kuniahidi nijipange kama nimezoea kuruka ruka nitatulia tu, kwani yeye kafunzwa unyagoni kafunzika hivyo hana utani na mapenzi, hapo ndo haswaaa ananitia wasiwasi, kunipagawisha, kwani mimi mwenyewe sio mwenyeji wa hayo mambo kiviile asa nahisi kuumbuka au kudharaurika na sijui nini cha kufanya niweze kukabiliana nae pindi tutakapokua kwenye ndoa. Maswali kama" uishawahi oga hiriki, kubebwa mgongoni? na kushindwa kwenda hata kazini.? " huniuliza na mie nabaki kumchekea tu na kumuahidi kukabilaiana nae kama deffensive. Ushauri wenu jamani je hayo maneno yake ni kweli watoto wa kidigo wapo hvyo? Na ni vipi nijipange kukabiliana nayo.nawasilisha....

MTAFUTE MUNGU ukimpata mtafute pesa ukiipata ndo umtafute yeye .. mim nawaza pesa halafu unasema mapenzi ,ulizaliwa ukayakuta utafanya sana na utayachoka tuuu usemi wa mwalimu wangu nikiwa nasoma o level ..alikuwa anatusema sana yule mwalimu ndo maana nimesimamia msingi wake lasivyo huenda ningekuwa nishaolewa au kubebeshwa mimba sasa ...
 
Eti maji yana iliki sjui mdalasini sjui giligilan sasa ndugu yangu unaogea chai au? Yaan ukienda na sukar bafuni unakuwnya maji ya kuogea achana na mambo ya kiaswahili kwanza mpeleke shule uone kama atafanya uo ujinga
 
Tupe namba zake mkuu, ili ukishindwa tukusaidie
 
Kwa mdigo nakubaliana na wewe ila tatizo sasa unakuta mashine ishatumika sana jombaaa,yaana mashine imelegea kabsaaaa hata Ky haina kaz....
 
Mkuu hauko serious kabisa, kuna makabila ya kuambiana kutofanya tendo la ndoa hadi mkifunga ndoa, kabisa uliona wapi mtanga akavumilia kukaa muda mrefu bila mgegedo eti kisa kusubil ndoa, tena weee upo mwanza yeye kwao Tanga

Nenda baada ya ndoa ukakute papuchi ya kushikilia na mkono kwakuwa shavu zote zimemwagika pembeni, wanaume wengine bana, yani ukiona mwanaume kakubalina na swala la mgegedo hadi ndoa ujue tu ni muoga hajui lolote kuhusu mapenzi so anakuwa amepata defensive mechanism, ila akiwa mjanja hakuna anekubali huo ujinga wanawake wenyewe wa leo wanaanza mapenz yuko primary alaf wewe akwambie hadi ndoa km sio dharau ni nini
 
Mkuu hauko serious kabisa, kuna makabila ya kuambiana kutofanya tendo la ndoa hadi mkifunga ndoa, kabisa uliona wapi mtanga akavumilia kukaa muda mrefu bila mgegedo eti kisa kusubil ndoa, tena weee upo mwanza yeye kwao Tanga

Nenda baada ya ndoa ukakute papuchi ya kushikilia na mkono kwakuwa shavu zote zimemwagika pembeni, wanaume wengine bana, yani ukiona mwanaume kakubalina na swala la mgegedo hadi ndoa ujue tu ni muoga hajui lolote kuhusu mapenzi so anakuwa amepata defensive mechanism, ila akiwa mjanja hakuna anekubali huo ujinga wanawake wenyewe wa leo wanaanza mapenz yuko primary alaf wewe akwambie hadi ndoa km sio dharau ni nini
Good say kk
 
MTAFUTE MUNGU ukimpata mtafute pesa ukiipata ndo umtafute yeye .. mim nawaza pesa halafu unasema mapenzi ,ulizaliwa ukayakuta utafanya sana na utayachoka tuuu usemi wa mwalimu wangu nikiwa nasoma o level ..alikuwa anatusema sana yule mwalimu ndo maana nimesimamia msingi wake lasivyo huenda ningekuwa nishaolewa au kubebeshwa mimba sasa ...
Mapenzi umeweza kuyatupilia mbali ndiyo lakini mbona kuacha kunywa mbege umeshindwa?[emoji4][emoji4][emoji4]
 
Ninae mchumba toka tanga mdigo yupo tanga kwao nami nipo mwanza, mipango yetu ya kuona bado ipo jikoni maana mimi ndo namalizia mwaka wangu wa mwisho wa masomo. Toka tuwe katika mahusiano hatujawahi kufanya mapenzi maana ni makubaliano yetu hayo,kwani ananamini nami namwamini hvyo tunasubiri mda mwafaka, kinachonitia hofu ni pale anaponambia na kuniahidi nijipange kama nimezoea kuruka ruka nitatulia tu, kwani yeye kafunzwa unyagoni kafunzika hivyo hana utani na mapenzi, hapo ndo haswaaa ananitia wasiwasi, kunipagawisha, kwani mimi mwenyewe sio mwenyeji wa hayo mambo kiviile asa nahisi kuumbuka au kudharaurika na sijui nini cha kufanya niweze kukabiliana nae pindi tutakapokua kwenye ndoa. Maswali kama" uishawahi oga hiriki, kubebwa mgongoni? na kushindwa kwenda hata kazini.? " huniuliza na mie nabaki kumchekea tu na kumuahidi kukabilaiana nae kama deffensive. Ushauri wenu jamani je hayo maneno yake ni kweli watoto wa kidigo wapo hvyo? Na ni vipi nijipange kukabiliana nayo.nawasilisha....
We Sugua lango tu maswala ya kudharauliwa haijalishi una utalaam gani, one more thing wadigo ni mamwinyi mno anaewajua wadigo ataniunga mkono
 
Back
Top Bottom