Naobeni msaada. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naobeni msaada.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jaslaws, Sep 26, 2012.

  1. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Dah laptop yangu imepasuka screen ni dell,so cjui kama naweza kubadili hyo screen ama vipi na cjui naweza kupata wapi hyo screen,msaada tafadhali wanajamvi.
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ni dell aina gan?
    Zipo za kumwaga, na jamaa yupo tena mzuri, ndan ya robo saa unatembea na pc yako,yupo kariakoo mtaa wa kongo, kama upo dsm nitafute mawasiliano yake nikupe..yapo mbal kidogo ila naweza yapata..
     
  3. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,853
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Ok namba yangu ni 0758-144803 ama email ni kingjastin@yahoo.com niko dsm mkuu.afu naomb unambie itanicost kama sh ngapi.
     
Loading...