Baba Ndubwi JF-Expert Member Joined Sep 27, 2013 Posts 1,275 Reaction score 2,060 May 26, 2019 #1 Nanunua kwa 5000/= kwa trey moja. Karibu tufanye biashara.
blogspot JF-Expert Member Joined Jan 7, 2017 Posts 1,269 Reaction score 1,148 May 26, 2019 #2 SUA Wana mayai mkuu hebu jaribu kufatilia
blogspot JF-Expert Member Joined Jan 7, 2017 Posts 1,269 Reaction score 1,148 May 26, 2019 #3 Nimeuliza ni 5500. Kama upo morogoro Njoo Chuo cha SUA wanakupatia na punguzo watakupa nadhani
rikiboy JF-Expert Member Joined Feb 19, 2017 Posts 22,163 Reaction score 43,988 May 26, 2019 #4 Me nanunua kwa buku mkuu