umejuaje wewe?hii si betri yake mbovu, siitaki nataka ya kukaa na chaji masaa manne had matano!
Wakuu
yeyote mwenye laptop aina hiyo anitafute tufanye biashara.
bajeti yangu ni laki7. Ila kutegemeana na model tajwa.
namba ya cm hata cijaielewa!
umeshapata mkuu?namba ya cm hata cijaielewa!
Wakuu
yeyote mwenye laptop aina hiyo anitafute tufanye biashara.
bajeti yangu ni laki7. Ila kutegemeana na model tajwa.
km unazo si useme mkuu tnaoztafta wengi!Mkuu nicall 0653 457659, tuongee business
km unazo si useme mkuu tnaoztafta wengi!
umejuaje wewe?
Wakuu
yeyote mwenye laptop aina hiyo anitafute tufanye biashara.
bajeti yangu ni laki7. Ila kutegemeana na model tajwa.