Nani unamu-admire hapa JF?

Apo kwa gwajima naunga mkono hoja
 
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ nimecheka mpk nimekohoa sijui ndio kupaliwa
 
TRUE! πŸ‘ŠπŸΎπŸ‘ŠπŸΎ

Ila mi nilikuwepo tokea '06 ikiwa Jambo Forums. Not sure what happened to my first ID.
 
Manyanza na Dr Lizzy mi naomba kuuliza, why huwa niki ji distance kutoka kwa watu baadhi.

Hao watu Wana geuka haters aisee??, hakuna conflict, ila una shangaa kijana ana lipuka tu??
Sijui Kijana jinsi ulivyoseti standard zako humu JF maana nyinyi Vijana huwa mna mambo magumu sana πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…