Nani ni mkweli CCM au CHADEMA


nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
345
Likes
141
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
345 141 60
Tangu kampeni zianze Igunga kwa ajili ya uchaguzi mdogo kumekuwa na kushutumiana kwa hapa na pale hasa vyama viwili vya CCM na CHADEMA kuhusu vurugu zinazotekea kila kukicha kila mtu akimtuhumu mwenzako kwamba ndo chanzo cha vurugu hizo.

Je ni nani mkweli kati ya hawa ?

(a) CCM
(b) CHADEMA
 
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
291
Likes
20
Points
35
Mbaliche

Mbaliche

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
291 20 35
mkuu wananchi wa igunga ndio watakao jua mkweli na mwongo ninani' ifikapo trh 2oct 2011.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Ukitaka kujua nani mkweli au muongo, angalia matendo ya Polisi katika kushughulikia hizo vurugu. DC aliponyakwa na CDM kwenye anga zao, Polisi walichukua hatua gani? Viongozi wa CDM walidakwa na wameshitakiwa. Rage alipotinga Mkutanoni na bastola,Polisi wamechukua hatua gani?Kiongozi wa CUF alipopigwa na kina Shigela,Polisi wamefanya nini?Balozi wa CCM alipodakwa na shahada na orodha ya wapiga kura,Polisi walifanya nini?
Kama pisto ya Rage ingekuwa ya Lema au Heche wa CDM,reaction ya Polisi ingetoa jibu!
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Ibrah, thanx!! Nadhani majibu yako hayamgharimu yeyote kwenda shule!! "Eee mwenyezi mungu ibariki Tanzania, ilinde CDM".
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Mkuu umekosea kwa bahati mbaya au ulidhani WanaJF wote tupo Igunga na tunashuhudia live yanayotokea? Nadhani hili swali lilipaswa lijibiwe na wale walioko huko Igunga na si sisi wala polisi ambao nao ni mawakala tu wa Magamba
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
345
Likes
141
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
345 141 60
Babu wa kijiji mimi kuandika thread hii haina maana kwamba nisitoe maoni yangu au ulitaka nipigie CCM huo no matzamo wangu
 
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2009
Messages
382
Likes
15
Points
35
Salas

Salas

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2009
382 15 35
Tarehe 3 mwezi October 2011 watanzania kuvaa nguo nyeus kulaani utendaji wa serikali kama kama unaguswa na mambo yafuatayo basi na wewe vaa na umwambie na mwenzako kama yana muhusu naye avae.
1.ukosefu wa ajira
2.kupanda kwa gharama za maisha
3.huduma mbaya za afya, elimu na maji.
4.ukosefu wa umeme
5. Ufisadi
6.mikataba mibovu
7. Ubaguzi kwenye mikopo ya elimu ya juu
8.malipo duni ya wafanyakazi wa serikali
9.ufujaji wa mali ya umma kwa watendaji wa serikali kwa safari zisizo na tija.
10. Kuwakumbatia wawekezaji katika kuiba ardhi na rasilimali ya wanyonge

Huu ni ujumbe unao zunguka kwenye Mitandao ya kijamii twitter, facebook na myspace pia sms kwa njia ya simu zimeanza kusambaaa nchi nzima.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Hakuna haja ya kuongeza!!!

Ukitaka kujua nani mkweli au muongo, angalia matendo ya Polisi katika kushughulikia hizo vurugu. DC aliponyakwa na CDM kwenye anga zao, Polisi walichukua hatua gani? Viongozi wa CDM walidakwa na wameshitakiwa. Rage alipotinga Mkutanoni na bastola,Polisi wamechukua hatua gani?Kiongozi wa CUF alipopigwa na kina Shigela,Polisi wamefanya nini?Balozi wa CCM alipodakwa na shahada na orodha ya wapiga kura,Polisi walifanya nini?
Kama pisto ya Rage ingekuwa ya Lema au Heche wa CDM,reaction ya Polisi ingetoa jibu!
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,182