NANI MZIGO KATI YA Dr.SILAA NA PINDA NDANI YA NCHI?

NANI MZIGO KATI YA Dr.SILAA NA PINDA NDANI YA NCHI?

Status
Not open for further replies.

Mabele Maduhu

Member
Joined
Dec 31, 2013
Posts
20
Reaction score
4
Naomba nipewe jibu.Kila siku tunazungumzia mizigo mizigo.Je,kati ya hao wawili mzigo wa nchi ni nani?
 
Kakojoe ulale
Ukiulizwa hata jina lako hujui. Wewe mwenyewe ndiyo MZIGO no.1
 
Naomba nipewe jibu.Kila siku tunazungumzia mizigo mizigo.Je,kati ya hao wawili mzigo wa nchi ni nani?
Hawa ndio mizigo...
1517559_284651028353824_1642461798_n.jpg
 
Mzigo ni yule anayelipwa mshahara na marupurupu ya mbunge bila ya kuwa mbunge
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom