Nani mwingine kagundua hili?

Nani mwingine kagundua hili?

Kupitia Observation.

Ziara nyingi za Awamu ya tano zilikuwa za kuweka majiwe ya msingi na uzinduzi wa miradi.

Ziara nyingi za Awamu ya sita ni mikutano na matamasha.

Au nyie bado hamjagundua kinachoendelea

Kwa vile wanatuona Nyani basi Mimi ni Nyani Mpole.
Wazanzibari ni weredi kwa Matamasha. Jua hilo pia
 
Tukiacha ugaigai nchi yetu nchi hii ni kama haina Rais yan ni kila mtu anajiongoza ni muda wa wachache kupga pesa za kutosha aseeh🙌

Taifa letu limekuwa ni miongon mwa nchi 10 dunian zisizo na furaha 😭 guess what !!! Tuishini humohumo wazeeh.
 
Wacha hugo domingo apaige hela kwa ku install majukwaa, props, mapambo na audio visuals. Na wengineo akina efm, clouds na hata wa mikoani pia wanapata riziki kukodisha viti, meza kuuza maji.

Events planner awamu hii cheki zao sio mchezo, marehemu teddy mapunda angepiga pesa mpaka angezidi kuwa mfupi awamu hii.
 
Kupitia Observation.

Ziara nyingi za Awamu ya tano zilikuwa za kuweka majiwe ya msingi na uzinduzi wa miradi.

Ziara nyingi za Awamu ya sita ni mikutano na matamasha.

Au nyie bado hamjagundua kinachoendelea

Kwa vile wanatuona Nyani basi Mimi ni Nyani Mpole.
CHAWA watakupinga tuu.wakati huu ndo ukweli
 
Back
Top Bottom