Nani muasi ndani ya CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani muasi ndani ya CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Oct 25, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Sarakasi ndani ya CCM bado zinaendelea. Majuzi tumemsikia Nape akisema kuwa kuna uasi ndani ya CCM. Siku moja baadae mwenyekiti wa CCM mkoa wa Arusha akamuita Nape kuwa ni Muasi namba 1 katika CCM na baadae mwenyekiti wa UVCCM Arusha kusema Nape ni muasi na anakivuruga chama.

    Kwa maoni yako, nani ni muasi ndani ya CCM? Ni wale wanaotuhumiwa kwa ufisadi ama kufadhiliwa na wanaoitwa mafisadi na bado ni watiifu kwa CCM au ni wale walioanzisha chama cha siasa ilhali bado ni wanachama wa CCM?

    TAFAKARI
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona chama kilishakufa muda mrefu hicho kilikuwa bado kinabebwa na majeshi tu. hivyo utakayedhani muasi unamuonea dude lilishajifia hilo aliyelimalizia ni JK.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    muasi wa CCM ni wanyonge.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    waasi wa ccm ni matajiri
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    tusubiri mtu aje atusahihishe, hesabu zinakataa kabisa,
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,147
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Saign yako mkuu ni funzo tosha,kwa CCM ni kweli wananchochea udini lakini kuna siku hawatatoka
     
  7. m

    mharakati JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    EL ndiyo muasi ndani ya chama
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muasi namba moja ni Lowassa.
    Hao wengine ni wafuasi wake wakitanguliza matumbo
    OTIS.
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hapa naona umechanganya masomo, ndani ya CCM kuna WAASI na MAFISADI.
    Waasi ndani ya CCM ni Nape, Sitta and Co walioanzisha Chama ndani ya chama i.e CCJ.
    Pia katika CCM kuna mafisadi, by CCM standard mafisadi ndani ya CCM ni EL, AC na RA.

    Baada ya ufafanuzi huo unataka kujua kundi lipi? waasi au mafisadi?
     
  10. m

    mharakati JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waasi ni wale walionzisha vita ya kupinga wenzao kwamba wamewajeruhi kisiasa( kwa sababu ya kufanya wajibu wao kitaifa)na hapo ndipo matatizo yalipoanza na makundi kushamiri.kwa hili kuna jina moja tu EL rebel no1
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,030
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    muasi waccm ni mzalendo kwa kukipa chama cha kinafiki kichaka cha mafisadi
     
Loading...