Nani mmiliki wa Dar es salaam Zoo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mmiliki wa Dar es salaam Zoo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkatangara, Mar 25, 2012.

  1. m

    mkatangara Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kujulishwa kwa wenye ufahamu, nani anamiliki Dar es salaam Zoo?
    Natanguliza shukrani kwa kupatiwa jibu lenye uhakika.
     
  2. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2014
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hata mimi natamani kumjua mmiliki wa Dsm Zoo
     
  3. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2014
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,225
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    ipi? ile ya tegeta?
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2014
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,601
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Toto moja la fisadi ila anawakilisha wengi nyuma ya pazia.
     
  5. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2014
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,142
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Tajir wa oilcom ni nani....
     
  6. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2014
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 9,414
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Ni mwarabu flani ndo yake...
     
  7. Sumve 2015

    Sumve 2015 JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2014
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 2,125
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Uko Tanzania hii kwel wewe? haya ni Moo Dewji.
     
  8. Leomimi

    Leomimi JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2014
    Joined: May 20, 2013
    Messages: 2,489
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ya kwangu
     
  9. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,928
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Inamilikuwa na familia moja hivi yenye asili ya kizanzibari...shombe shombe beibyyy!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Msichanganye Mambo Kuna Oilcom Estate na Dar Zoo Estate zote zinapakana
    •Oilcom anafuga ngamia,ngombe,punda,mbuzi etc
    •Dar Zoo ana Zoo ya wanyama
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2014
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,660
    Likes Received: 5,181
    Trophy Points: 280
    Dar Zoo ile ya kigamboni?halafu kuna msikiti pale,itakuwa ni ya muarabu
     
  12. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,928
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo huo msikiti ndo unaokutia homa?
     
  13. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2014
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Jamani nielekezeni niende nikaitembelee hiyo Zoo. Maana sijawahi kuisikia. Pia na hapo Oilcom wanapofunga Ngamia. (Tuvumiliane jamani..wengine mjini wageni).
     
  14. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2014
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,556
    Likes Received: 3,308
    Trophy Points: 280
    ni ya tajiri mmoja anapatikana amana infact ni group of arabs wanatengeneza vyakula vya mifugo na kuuza madawa ya kilimo na mifugo za ANUPCO
     
  15. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2014
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,225
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    me nafuga nyoka na mamba ndo nimeanza mradi so sijulikani sana nikuelekeze?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2014
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,357
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    Napita
    Nikichelewa mtaa ni sms
     
  17. Trimmer

    Trimmer JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2014
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 890
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    ni wale waarabu waliotorosha twiga kwa ndege ya jeshi la Qatar bila JWTZ kujua..!
     
  18. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2014
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 12,434
    Likes Received: 2,989
    Trophy Points: 280
    mmiliki wa dar zoo ni ridhwani kikwete.
     
  19. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2014
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    mkuu.. nenda kigamboni, elekea mji mwema, turn right elekea mpaka sehem inaitwa kibada, kuna junction upande wako wa kushoto na kibao kikubwa tu na barabara ya vumbi heading to dsm zoo. ni kama 10 to 12 kms kwenye hiyo njia ya vumbi from kibada mpaka kufika dsm zoo .. infact unaipita compond ya oilcom (wanaiita MILKCOM) ndo unaingia dsm zoo. zote zipo upande wa kulia as u drive from kibada kwenye hiyo njia ya vumbi.
     
  20. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2014
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,449
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Mmmh sina hamu niliosikia kuhusu umiliki na uhusiano walionao na familia ya .........na yaliomkuta afisa uhamiaji mmoja mkubwa mmmmh nyie acheni nikae kimya.
     
Loading...