Nani anawapa kiburi Wachina katika nchi hii?

Nani anawapa kiburi Wachina katika nchi hii?

Njanga Tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Posts
843
Reaction score
655
Yani hii nchi ya ovyo sana. Hivi ni nani anaewapa kiburi wachina waliopo Tanzania?. Sio mara moja au mbili hawafuati sheria hata kidogo na ni wakali kuliko na wanawanyonya wazawa ile mbaya.

Licha yakujaa kama kumbikumbi kariakoo sahiz wameacha kuuza ndala na mikoba kariakoo sasa wanafyatua matofali. Jamani hadi tofali linafyatuliwa na mchina? Haki ya Mungu nchi hii nahisi tunalaana siki watauza hadi karanga mitahani.

Mungu ibariki Tanzania yani tumelala fofofo kabisa.Hv kwann kusiwe na sheria kwamba kazi zingne ni za wazawa tu jaman.

Itv wamerusha habari ya wachina wanaofyatua matofali nakuuza vigae bila kibali. Shame on us wa Tz
 

Time we got rid of their 'VERMIN NATURE'! We believe that they can still be good citizens/(foreign investors) if they try!
 
Unasema wachina pekee, nenda kwenye makampuni ya wahindi, ndo utashangaa makanjanja wa kihindi wanajifanya maengineer, nenda hapo mwenge tu karibu na kanisa la efatha, wamejaa wahindi kibao, wengine hata hati za kazi hawana, na site huko ndo maengineer wa barabara!!! Aibu
 
Nakuunga mkono mleta hoja, ni vyema hao wageni kama wanafanya shughuli zao hapa nchini walipe kodi stahiki. Ila angalizo vijana hapo Dar wengi wanatumia dawa za kulevya, wengine wanachagua sana kazi, wanataka za ofcn tu, huku wakishia kulegeza suruali na kuacha boxer zinaonekana. Hapo utamlaumu mchina aliyetumia udhaifu wetu kupiga bao?
 
Wachina wanajiamini sana nchi hii nadhani hata ile mikataba aliyesaini raisi xijing na mkwere inahusika. Hawafati sheria yoyote hii ni aibu ingekua ni mubongo China nchi hii utafikiri haina utawala bora
 
Wachina wanajiamini sana nchi hii nadhani hata ile mikataba aliyesaini raisi xijing na mkwere inahusika. Hawafati sheria yoyote hii ni aibu ingekua ni mubongo China nchi hii utafikiri haina utawala bora

mbona sifa za utawala bora kila siku watu tanzania wanapewa wengine wanafuata kabisa! lakini sijuagi ni utawala upi haswa wanaouongeleaga
 
mbona sifa za utawala bora kila siku watu tanzania wanapewa wengine wanafuata kabisa! lakini sijuagi ni utawala upi haswa wanaouongeleaga
Nchi imepoteza dira haifati utawala na sheria hao wachina hawana hata work permits nao eti ni wawekezaji. Aibu tupu
 
kinachowapa kiburi ni ile standard gauge railway uliyojengewa toka dsm hadi zambia
 
Hilo ni moja, yapo mengi sana.Nchi iko kisanii zaidi, bahati nzuri hadi kijijini washaelewa. Maisha yanatupiga sote si mjini tu
hadi kijijini, tena bora mjini waugua, ni pesa yako tu.Kijijini hata uwe na pesa,huduma zote hata za muhimu kama hospt,
lazima uende mjini kwenye hizo hospt za kulipia.Kijijini ni gharama zaidi.Kwa hiyo wakuu, maisha ya watz, ndo hivo sijui
nani atatuokoa.TUOMBE MWENYENZI MUNGU.
 
yote hayo wameyataka ccm...chagua ukawa tupate uhuru wa nchi yetu,wanyonyaji wote na ukoloni mamboleo tutautokomeza..ukuwa ndio jibu ukawa ndio kimbilio ukawa wataonyesha njia pasipo na njia.....
 
Kidumu chama cha mapinduzi....

Ccm ni ile ile

Ndiyo ilileta hayo
 
Back
Top Bottom