Nani anaudanganya umma Mh Mbowe ama Chagonja?

Nani anaudanganya umma Mh Mbowe ama Chagonja?

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
482
Reaction score
125
Nimeangalia hii habari iliyorushwa na ITV, nimemsikiliza Mh Freeman Mbowe na Mh Chagonja, Mbowe kaongea kwa Confidence sana tena nje ya makao makuu ya jeshi la polisi. Chagonja pia anadai Mbowe anadanganya umma sababu maelezo aliyoyatoa mbele ya polisi ni tofauti na anachokieleza hapa kwenu.

Kilicho nitia shaka ni confidence ya huyu Mh Chagonja, yupo nje ya makao makuu ya polisi akiwa kazungukwa na vijana wake kibao halafu amepoteza uchangamfu na ujasiri, nimelazimika kuamini kwamba huyu Bwana ndiye anayetudanganya na kwamba Mbowe katoa maelezo sawasawa na alichoeleza wanahabari, Mh Mbowe kasema hayo ndio maelezo tuliotoa na tumeandika statement.

Kwa jazba za Chagonja kama ni kweli Mbowe angekuwa amedanganya nje tu ya makao makuu ya polisi asinhemuacha aondoke kwenye viwanja hivyo lazima angeamuru wakamatwe tena. Ama kama ni kweli ninaamini maelezo waliyoyatoa wamerekodiwa na yametolewa kwa maandishi basi watuwekee bayana ili tujue nani anaongopea watanzania.

Hebu tizana hiyo habari hapa chini


https://www.youtube.com/watch?v=h4nXsK5RovA
 
obvious chagonja ni muongo, he has long record of lying before the public. kwanza anaongea km mwanasiasa na si mpelelezi yeye anasema mbowe katoa maelezo bila ya ku back up huo ukweli anao usema yeye yaani anataka tuamini tu kuwa mbowe kadanganya basi ana tofauti na wanasiasa kama unaongozwa nakisheria ingebidi uende ukamfungue mashitaka kuhusu mbowe kuandika false report ambalo ni kosa kisheria badala yake unasema ooohoo itabidi nikaongee na nani sijui upumbavu mtupu
 
obvious chagonja ni muongo, he has long record of lying before the public. kwanza anaongea km mwanasiasa na si mpelelezi yeye anasema mbowe katoa maelezo bila ya ku back up huo ukweli anao usema yeye yaani anataka tuamini tu kuwa mbowe kadanganya basi ana tofauti na wanasiasa kama unaongozwa nakisheria ingebidi uende ukamfungue mashitaka kuhusu mbowe kuandika false report ambalo ni kosa kisheria badala yake unasema ooohoo itabidi nikaongee na nani sijui upumbavu mtupu

Jazba zake zote zimemuisha, sijui ni kwanini alinywea kiasi kile leo!! Baba wa watu ametia sana huruma leo..
 
Mbowe ni intelligent sana..! Inapendeza kuona umoja uliopo kati ya wabunge wa CDM.
 
mimi amenifurahisha tu alivyo ulizwa sasa utafanyaje....kwa unyonge kajibu tutatafuta cha kufanya..
 
Chagonja mfupi kama nyundo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mimi amenifurahisha tu alivyo ulizwa sasa utafanyaje....kwa unyonge kajibu tutatafuta cha kufanya..

Kwa sababu serikali dhaifu na upuuzi wa CCM..... Kweli tutatafuta cha kufanya
 
Published on 20 Jun 2013 Mwenyekiti wa chama cha demokrasia na mandeleo Mh. Freeman Mbowe na mbunge wa jimbo la Arusha Godbless Lema wamejisalimisha kwa jeshi la polisi huku wakiendelea kusisitiza kuwa ushahidi walio nao hawatauwasilisha kwa jeshi la polisi mpaka pale rais Jakaya Kikwete atakapounda tume huru ya majaji ya uchunguzi. Mwenyekiti wa Chadema na mbunge wa Arusha wajisalimisha polisi .......... source : ITV Tanzania youtube
Kamishna wa Polisi (CP) Paul Chagonja amekuwa mpole kwani ni dhahiri POLISI wamebanwa vilivyo na tuhuma za kuhusika na yaliyotokea viwanja vya SOWETO, jijini Arusha.
 
Last edited by a moderator:
Changonja nakushauri uachane na Ulinzi wa raia, nenda kwenye Siasa ulindwe maana umebakishwa hyo fani!
Kwa kweli kwa jinsi unavyowadaa Umma ukifikiri unamshushua Mh mbowe, 2mekugundua we mnafiki kweli na hatuna Imani nawe tena kama Kamishna!
 
Kutokana na kupigana kuiokoa ccm, kwa sasa fani zote za wataalamu nchini zimemezwa na siasa.
Chagonja ametia huruma sana ITV , kiasi nilitamani amalize haraka kamera izimwe, maana wangeendelea kumhoji hata kwa dakika moja pale angelia.
 
Kwa sababu serikali dhaifu na upuuzi wa CCM..... Kweli tutatafuta cha kufanya

Chagonja hajaelewa anskoelekea, bado anadhani Ccm ina nafasi katika kizazi kipya, ni byema atumikie kiapo chake kwa utii bila upendeleo ili siku anarudi uraiani apate hsta kazo ya ulinzi kama yule aliye mtangulia anabyo limda wanyama pori sasa Akili za bionhozi wengi wa polisi ziko very shallow sijuo kwanini?.Wanaishi na watu uraiani halafu wanawaua, hii ni hatari sana.
 
Wakuu na waunga mkono asilimia zote Chongoja ni mwongo na inaonesha dhahiri kuwa wanajua kuhusu mlipuko wa bomu n they are concerned. Peoples! Peoples! Chadema juu zaidi. Ccm chacha basi tumewachoka.
 
Sasa kwanini kama amempa ushahidi wa maandishi anacho hangaika kuongea na waandishi wa habari nini
 
Kama mbowe ni mkwel apost uo ushahidi tuuone
Uhakika upi mbowe ni mkweli na chagonja ni mwongo?
tupunguze usiasa
 
Wakuu nawaunga mkono asilimia zote Chongoja ni mwongo na inaonesha dhahiri kuwa wanajua kuhusu mlipuko wa bomu n they are concerned. Peoples! Peoples! Chadema juu zaidi. Ccm chacha basi tumewachoka.

ni ccm ndo wanaounga hoja asilimia zote
nothing is perfect 100%
 
Back
Top Bottom