Nani anaudanganya umma Mh Mbowe ama Chagonja?

Nani anaudanganya umma Mh Mbowe ama Chagonja?

mwambieni kama mnaona me ntaufanyia kazi aulete,au apeleke kwa wanaowapa msaada wawape mbinu nyingine mana i ishaisha nguvu

Utter Nosense Spoken out of Ignorance
 
Kama mbowe ni mkwel apost uo ushahidi tuuone
Uhakika upi mbowe ni mkweli na chagonja ni mwongo?
tupunguze usiasa

chagonja ni muongo kwani alipoulizwa atacuhkua hatua gani amejikanyaga sana,tena ukitaka kugundua uongo wake mtizame anaongea huku akiangalia pembeni na kupepesa macho waongo na wanafiki ndo walivyo halafu kama ameongea uongo kwa nn hawajamkamata pale pale na walikuwa wanamrecord?ccm kwisha kazi,kwisha habari pia mbowe alikuwa akizungumza na nyuma yake kulikuwa na police,hw much confident the person is?CHADEMA BWANA WAPEWE NCHI HATA ANGALAU MWAKA MMOJA TU!TUTAFIKA MBALI SANA
 
chagonja ni muongo kwani alipoulizwa atacuhkua hatua gani amejikanyaga sana,tena ukitaka kugundua uongo wake mtizame anaongea huku akiangalia pembeni na kupepesa macho waongo na wanafiki ndo walivyo halafu kama ameongea uongo kwa nn hawajamkamata pale pale na walikuwa wanamrecord?ccm kwisha kazi,kwisha habari pia mbowe alikuwa akizungumza na nyuma yake kulikuwa na police,hw much confident the person is?CHADEMA BWANA WAPEWE NCHI HATA ANGALAU MWAKA MMOJA TU!TUTAFIKA MBALI SANA

paul
hatukatai kuwapa nchi,wanatakiwa waonyeshe jinsi ya watakavyo ongoza tukiwapa,
wanawabunge wakutosha kuonyesha uongozi lakini matkeo yake 2nashuhudia haya
kiongozi bora anajua namna ya kuwaongoza watu wake na si kufanya fujo
 
Wanambowe mwambieni afanye kutoa uo ushahidi kama ivi 2,afu tuwachoke polisi
943229_544354375626755_2044914374_n.jpg
 
Back
Top Bottom