Nani anasema hakuna correct score kwenye betting?


Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
156
Points
250
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined Mar 25, 2018
156 250
Hiii dunia ni ya ajabu sana, naisi nina nyota mbaya nitakufa masikini muda huu ningekuwa tajiri mkubwa sana, NANI ALISEMA HAKUNAGA FIXED MATCH? dah nlikuw na fixed match 3 zina jumla ya odds 2106. Nikapuuzia nikamuonesh mshikaj wang nayey ni fal 2 akajarb kwa 100 betpawa amekula lak2 lakn anajilaum kashapasua na glass kam nne et nimeambulia elf 50 nayenyew kanip yey, dah kun nyingine ilikuw peke ake odds 12 af mfukon nin buk 5 cha ajab nikaend kununua mo energy baad ya hap nikaend uwanjan kuchez mpir, nmetok tu nikafikia kweny simu kuangalia matokeo dah nlichokuta uwez amin sijaoga ad saivi najiuliz nina gund gan au nililala na bundi maan leo ingekuwa siku bora kwenye maisha yangu yote
 
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,534
Points
2,000
Ugiligili

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,534 2,000
Tulia..vuta pumzi alaf uandike tena..
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
6,140
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
6,140 2,000
Hiii dunia ni ya ajabu sana, naisi nina nyota mbaya nitakufa masikini muda huu ningekuwa tajiri mkubwa sana, NANI ALISEMA HAKUNAGA FIXED MATCH? dah nlikuw na fixed match 3 zina jumla ya odds 2106. Nikapuuzia nikamuonesh mshikaj wang nayey ni fal 2 akajarb kwa 100 betpawa amekula lak2 lakn anajilaum kashapasua na glass kam nne et nimeambulia elf 50 nayenyew kanip yey, dah kun nyingine ilikuw peke ake odds 12 af mfukon nin buk 5 cha ajab nikaend kununua mo energy baad ya hap nikaend uwanjan kuchez mpir, nmetok tu nikafikia kweny simu kuangalia matokeo dah nlichokuta uwez amin sijaoga ad saivi najiuliz nina gund gan au nililala na bundi maan leo ingekuwa siku bora kwenye maisha yangu yote
Fixed match hazipatika Kwa hao wahuni wanao edit Facebook
 
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
156
Points
250
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined Mar 25, 2018
156 250
My friend kesho nikiipata nitaweka ujarb
 
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
156
Points
250
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined Mar 25, 2018
156 250
Uyu alipoipata akamtumia ndug yak ndugu yake na me akanipa, yey alijarb kwa 1000 sijui ni ya nchi gan iyo buku
img-20190515-wa0112-jpeg.1098841
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
1,268
Points
2,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
1,268 2,000
Hakunaga fixed match kiivo ... Wengi wana buni tu... Anaweza kukupa wewe matokeo yatakuwa 2-1 akampa mwingine mechi hiyo hiyo itakuwa 2-0 na akampa mwingine 1-1.. Hapo namaanisha yaani anaweza kutoa matokeo 10 kwenye mechi moja.. Kila mtu akampa correct score tofauti na mwenzake... Na lazima kuna mmoja atashinda
 
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
8,737
Points
2,000
hazard cfc

hazard cfc

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
8,737 2,000
Hakunaga fixed match kiivo ... Wengi wana buni tu... Anaweza kukupa wewe matokeo yatakuwa 2-1 akampa mwingine mechi hiyo hiyo itakuwa 2-0 na akampa mwingine 1-1.. Hapo namaanisha yaani anaweza kutoa matokeo 10 kwenye mechi moja.. Kila mtu akampa correct score tofauti na mwenzake... Na lazima kuna mmoja atashinda
Wale scammers ni mafundi mnoo...wanapata pesa za wajinga
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,232
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,232 2,000
Bet zinataka ujitoe akili,mi huwa naweka hela ndogo ila nachagua timu mbili au tatu zilizowekewa odds kubwa sana either zishinde au draw ila nikila nakula hela ya maana.

Siku nikiwa na njaa sana naweka 50,000 au 100,000 halafu nachagua timu tatu kwamba yoyote anashinda ,napata hela mara mbili napiga zangu bia kusubiri matokeo
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,156
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,156 2,000
Betting haijawahi Kuwa na formula
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
7,156
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
7,156 2,000
Kamari sio rahisi Kama inavyoonekana
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
9,723
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
9,723 2,000
Hiii dunia ni ya ajabu sana, naisi nina nyota mbaya nitakufa masikini muda huu ningekuwa tajiri mkubwa sana, NANI ALISEMA HAKUNAGA FIXED MATCH? dah nlikuw na fixed match 3 zina jumla ya odds 2106. Nikapuuzia nikamuonesh mshikaj wang nayey ni fal 2 akajarb kwa 100 betpawa amekula lak2 lakn anajilaum kashapasua na glass kam nne et nimeambulia elf 50 nayenyew kanip yey, dah kun nyingine ilikuw peke ake odds 12 af mfukon nin buk 5 cha ajab nikaend kununua mo energy baad ya hap nikaend uwanjan kuchez mpir, nmetok tu nikafikia kweny simu kuangalia matokeo dah nlichokuta uwez amin sijaoga ad saivi najiuliz nina gund gan au nililala na bundi maan leo ingekuwa siku bora kwenye maisha yangu yote
Unatumia app gani kupata iyo correct score....isije kuwa unatafuta wateja hapa
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,458
Points
2,000
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,458 2,000
Bet zinataka ujitoe akili,mi huwa naweka hela ndogo ila nachagua timu mbili au tatu zilizowekewa odds kubwa sana either zishinde au draw ila nikila nakula hela ya maana.

Siku nikiwa na njaa sana naweka 50,000 au 100,000 halafu nachagua timu tatu kwamba yoyote anashinda ,napata hela mara mbili napiga zangu bia kusubiri matokeo
Nimetoka kupigwa kipigo cha mbwa mwizi leo leo, nimeweka stake ya kushiba kwa kuweka double chance hiyo unayosema wewe. Nimecheza game ya U17 ilikuwa Hungary na Belgium. Mpaka dk ya 80 Belgium anaongoza bao 1 bila, dk ya 90 Hungary wanarudisha goli mechi ikaisha hivyo watoto wakasubiri ET wakati huo jasho macho yamenitoka, nguo zimeloa jasho yani siamini mkeka wangu ndio basi umechanika. Kwa hiyo bet haina cha double chance, draw wala magoli. Kama ni siku ya kula utakula tu, kama ni siku ya kupigwa utapigwa tu mpaka akili zitakaa sawa!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,458
Points
2,000
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,458 2,000
Bet zinataka ujitoe akili,mi huwa naweka hela ndogo ila nachagua timu mbili au tatu zilizowekewa odds kubwa sana either zishinde au draw ila nikila nakula hela ya maana.

Siku nikiwa na njaa sana naweka 50,000 au 100,000 halafu nachagua timu tatu kwamba yoyote anashinda ,napata hela mara mbili napiga zangu bia kusubiri matokeo
Nimetoka kupigwa kipigo cha mbwa mwizi leo leo, nimeweka stake ya kushiba kwa kuweka double chance hiyo unayosema wewe. Nimecheza game ya U17 ilikuwa Hungary na Belgium. Mpaka dk ya 80 Belgium anaongoza bao 1 bila, dk ya 90 Hungary wanarudisha goli mechi ikaisha hivyo watoto wakasubiri ET wakati huo macho yamenitoka, nguo zimeloa jasho yani siamini mkeka wangu ndio basi umechanika. Kwa hiyo bet haina cha double chance, draw wala magoli. Kama ni siku ya kula utakula tu, kama ni siku ya kupigwa utapigwa tu mpaka akili zitakaa sawa!
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
8,259
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
8,259 2,000
Nimetoka kupigwa kipigo cha mbwa mwizi leo leo, nimeweka stake ya kushiba kwa kuweka double chance hiyo unayosema wewe. Nimecheza game ya U17 ilikuwa Hungary na Belgium. Mpaka dk ya 80 Belgium anaongoza bao 1 bila, dk ya 90 Hungary wanarudisha goli mechi ikaisha hivyo watoto wakasubiri ET wakati huo macho yamenitoka, nguo zimeloa jasho yani siamini mkeka wangu ndio basi umechanika. Kwa hiyo bet haina cha double chance, draw wala magoli. Kama ni siku ya kula utakula tu, kama ni siku ya kupigwa utapigwa tu mpaka akili zitakaa sawa!
 

Forum statistics

Threads 1,295,402
Members 498,303
Posts 31,210,709
Top