kumekuwa na ongezeko la watu wanaona suport maandamano inchini. Binafisi sijui kama maandanamo wanayofikiri yakoje. Cjui wanamanisha maandamano kama ya libya? Nijuovyo maandamano ni mapinduzi ya uongozi.je ni sawa kuwa na mapiduzi ya namna hiyo sasa? Je hayo maandamano hayawezi kutuludisha nyuma? Hayawezi kutuletea vita vya wenyewe kwa wenyewe? Binafisi sidhani kama hiyo ni njia sahihi kwani hatuwezi kujua kitakachotokea.inawezekana kabisa mtu tunayedhani ndo kiongozi wa serikali ya mpito ndo akawa wa kwanza kuuawa na maandamano ambayo we unaona ni ukombozi.ni kweli kabisa mwanamke anapotongozwa wagajui huyo mwanaume ni mtu mzuri au la ndo badae akambulia makofi na mateso ambayo hakutemea.tusiona mtu anatuambia mazuri tukadhani yote yake ni mazuri la hasha.
Emma dhana ya maandamno sio ya kuigopa kwa sababu zifuatazo
1. Hielekei kama uchaguzi ndio njia ya kupata viongozi, tume ya uchaguzi haiko huru, kuna ukiukwaji mkubwa wa uchaguzi na kupelekea watu kuogopa hata kupiga kura.
2. Theory ya kuikosoa serikali inaweza kaufanya kazi tu kwa serikali sikivu, pamoja na CCM kuambiwa na kukosolewa sana kwa ubaya wao still hawako tayari kubadilika au kufanya vile wengi watakavyo
3. Katiba ya Tanzania inampa madaraka makubwa rais kiasi cha kuweza kufanya lolote lile na hakuna wa kumuuliza maana top leaders woote yeye ndiye anayewateua.
4. Hali ngumu za maisha ambazo zinakosa wa kuzifanyia kazi zinaweza zikachangia kwa namna moja watu ku-seek revolution
5. With this status quo ya kila mmoja 'kivyake' pasi kuangalia vizazi vijavyo tutalipoteza taifa la Tanzania
Kna sababu nyingi ila kubwa ulijue kuanzia sasa
TANZANIA YA SASA HAINA KIZAZI CHENYE UCHUNGU NA NCHI HII ........UZALENDO HUJA KWA KURITHISHWA AU KUONA NA KUTATUA MATATIZO YOYOTE YA NCHI NA KULETA UMOJA KWA WATU WAKE. Leo hii hatuna sifa ya uzalendo wala umoja....hatuna sifa ya uwajibikaji wala kuwaza vizazi vijavyo
ILI NCHI IWE NCHI LAZIMA KUNA WATU WATAKUFA NA KUJITOLEA KUJENGA NCHI IMARA this principle is hard to comprehend but is a matter of fact that we are swimming in the pool of foolishness and ignorance simply because previously, there is no generation that suffered for current generation
DAMU, SADAKA, n.k lazima vimwagike ( REVOLUTION) kwa ajili ya ustawi wa taifa la tanzania sasa na vizazi vijavyo..next generation will be proud of the country of their fathers and mothers ... because tutakuwa tumewapigania wao!!! nao watatunza nchi kwa ajili ya vizazi vijavyo...NCHI ZOTE ZENYE NGUVU DUNIANI ZIKO HIVI...wengine uzalendo haujatokana na vita bali hata natural distaster! '' same people who share common problems are bound to live together'' ndio maana wagonjwa wa ukimwa wana furaha sana wakiwa pamoja na wenzao kuliko wengine wazima-this is saikoloji..
Leo nchi haina wazalendo....it is high time to think and redeem our country from CCM so kindly support Chadema etc for their any move toward revolution...kindly hate yourself, CDM and other parties if they think the ballot box will help....not in Tanzania not in this generation..( EVOLUTION is not desirable dear)
Having greedy Tanzanian who dont care for this country , yes we real need immediate actions to save this country...time is now! your babies and grandbabies need you to do something now!