Nani anapenda karanga?


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,903
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,903 2,000
Jamani mwenzenu naugua kabisa siku ikipita bila kula hata karanga moja kwani ugonjwa unazidi nakuwa kama teja kwa karanga hasa zile mbichi ni noma kabisa, nakosa usingizi nikiizikosa karanga kwani zinaleta mshawasha ,bashasha na hamasa katika kazi zangu ninazofanya za computer kwani niikifanya kazi bila pembeni kuwa na karanga yani siku hiyo huwa mbaya jamani nisaidieni jamani kwani kuna mtu kama mm anayezimikia karanga mbichi kiukweli kweli basi wanajf nijibuni hapa

RAHA YA KARANGA USILE PEKE YAKO MSHIRIKISHE NA RAFIKIYO NAYE UTAONA UTAMU WAKE WE ACHA TU
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,698
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,698 2,000
Tena raha yake kula karanga ni kula kwa kutupia moja moja
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,117
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,117 2,000
Daaaah karanga tamu sna ukipata wa kula nae!
 
J

jullieth

Member
Joined
Sep 30, 2012
Messages
27
Points
0
J

jullieth

Member
Joined Sep 30, 2012
27 0
........... ikiwezekana ndg ongeza na vidagaa pemben tena unatupia karanga moj nakidagaaa................ ushauri wa bure hakikisha unaglass ya maj ya kunywa pemben
 
M

mgosiwakaya

Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
61
Points
70
M

mgosiwakaya

Member
Joined Aug 10, 2011
61 70
raha ya karanga mbichi upate na muhogo mbichi hapo ndo utafaidi...
 
hetu

hetu

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
109
Points
170
hetu

hetu

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
109 170
........... ikiwezekana ndg ongeza na vidagaa pemben tena unatupia karanga moj nakidagaaa................ ushauri wa bure hakikisha unaglass ya maj ya kunywa pemben
we Julieth naona unamsaidia jamaa kwa kumpatia dawaya kuacha kula karanga.
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,256
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,256 1,195
Sharti uzilie kwenye kigiza
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,903
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,903 2,000
usile kwenye giza kula nuruni watu wakiona bhana piper usiwapotoshe watu apo weeeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top