ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,729
- 131,452
Kipapa hakijawahi kutoa machazi, nimeumia sana!Mtakatifu Maria rose 😅
Kipapa hakijawahi kutoa machazi, nimeumia sana!Mtakatifu Maria rose 😅
Msaidie basi au unasemaje?Kipapa hakijawahi kutoa machazi, nimeumia sana!
Asante studio, dj tupigie mduara wa kuna nazi kunaaa,,, kuna kimbelembele kunaaaa, kuna kinyumenyume kunaaaa,,Kinachozama kwa mwenzake ndio kinacholiwa.
Kiufupi bila mbambamba ni kwamba mtoto wa mama mkwe analiwa muhogo wake.
Msaada gani mkuu!Msaidie basi au unasemaje?
Eeeh😅😅😅Asante studio, dj tupigie mduara wa kuna nazi kunaaa,,, kuna kimbelembele kunaaaa, kuna kinyumenyume kunaaaa,,
Kama weekend tayari ishafika,
Ulisema je kule juuMsaada gani mkuu!
Enjoy mkuuNapita tu jamani Niko hapa pub nakula bia
Mwenye sausage ndiyo analiwa kwani anaiingiza kwenye kinywa(punani).Hey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
MjumbeWewe una nilaani kama nani?
Sawa mkuuMjumbe
HUELEWI MANA YA KUKOJOZA ANAE KOJOZA NI MMOJA TU MWENYE DUDU, KUKOJOZA NI KUKOJOLEA UKE. SASA TUNAANZAJE KUKOJOZANA? NI SAWA NA KUSEMA KUOANA UKIWA NA MASNA YA MUME NA MKE KWENYE NDOA MMOJA TU NDIO ANAOA HAKUNA KITU KINATWA KUOANA KWENYE MAHUSIANOHey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Aisee huo mfano kibokoMwenye sausage ndiyo analiwa kwani anaiingiza kwenye kinywa(punani).
View attachment 3691997View attachment 3691998View attachment 3692000View attachment 3691999
Sina huyo jamaa, njoo wewe 😉Mwanaume akiambiwa " babe nataka leo unit*mb*" kuna nyege zinakuja hatari.
Uwe unamwambia yule jamaa yako hivyo uache mambo yako ya hovyo.
Kama wewe unaweza vaa mkufu mmoja tu wa dhahabu ðŸ¤Shanga 12? 😳
Icho ki emoji cha mwishomoni kimekaa ki unokoKama wewe unaweza vaa mkufu mmoja tu wa dhahabu ðŸ¤
Kwahiyo wewe hujui watu wanaoana?HUELEWI MANA YA KUKOJOZA ANAE KOJOZA NI MMOJA TU MWENYE DUDU, KUKOJOZA NI KUKOJOLEA UKE. SASA TUNAANZAJE KUKOJOZANA? NI SAWA NA KUSEMA KUOANA UKIWA NA MASNA YA MUME NA MKE KWENYE NDOA MMOJA TU NDIO ANAOA HAKUNA KITU KINATWA KUOANA KWENYE MAHUSIANO
Kuweni na imani na Wazee 🤗Icho ki emoji cha mwishomoni kimekaa ki unoko
Sawa mzee hakuna tabuKuweni na imani na Wazee 🤗