Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Unaenda circus kuangalia clown? Mwingulu ni clown, tangu afe nyerere watanzania wameishiwa akili to minus, kila anayeibuka wanaona ni masiha.
 
Unaenda circus kuangalia clown? Mwingulu ni clown, tangu afe nyerere watanzania wameishiwa akili to minus, kila anayeibuka wanaona ni masiha.

Sio kila anayeibuka ila Mwigulu ndiye pekee mkombozi na mtetezi wa wanyonge.
 
wewe sophia andrew unautani mbaya kweli yaani huyo awe raisi

Sio utani jamaa namkubali sana kwa utendaji wake wa kazi, uwezo wake wa kujenga hoja, misimamo yake katika kuwatetea watanzania masikini na wanyonge. cjakuona km Mwigulu Tanzania
 
Mwigulu Nchemba wewe ni taswira ya taifa yetu kiongozi bora View attachment 189069

idd amin.jpg
 
Daaah kila mtu anataka uraisi sasa, Mwigulu bado saana hana experience ya kutosha, angejikita katika w watanzania anaweza kufanya kitu gani katika nafasi alizokuwa nazo kwa sasa.
so far namuona muongeji tu kuliko kutenda.. Tantalila nyiingi magendo 0.

Halikuwa tu hujapewa nafasi ila kwa sasa kapewa na kwa mda mfupi tu niameonyesha kuwa anaweza.
 
Inaonekana ww wa Iramba ila ninachokushauri jitahidi tu aweze kuchukua ubunge ila sio urais ... Ila kama iramba ndio tanzania nzima basi atachukua

Sio Iramba tu inamkubali hata sisi huku mara Mwigulu ndiye kiongozi wetu raisi 2015
 
Hamna chochote bado hawezi kupewa nchi. Kaingia juzi nchi kaijua lini?
Acheni ushabiki usio na maana
 
Ndugu wanajamii kheri ya sikukuu ya Idd-El Haj
Napenda kuungana na wananchi wengine wanaomwona mh. Lowassa ni mtetesi wa Wanyonge na kuwaelimisha wanaomtupia maneno machafu bila ushahidi na bila kueleza hao washirika wao wanaowaleta huku wamewafanyia nini watanzania? Kitu gani wamekifanya kinachopimika?
Pamoja na mengi mema aliyoyafanya mh. Lowassa, leo nitakumbushia mambo mawili makubwa ameyasimamia kadiri ya uwezo wake katika nafasi finyu aliyo nayo serikalini. Mnyonge mnyongeni, hali yake mpeni.

1. Shule za kata.
2. VICOBA

Nitajaribu kutoa maelezo katika hayo mawili kati ya mengi aliyoyafanya.
1. Mh. Lowassa aliweza kusimamia ujenz wa shule za sekondari katika kila kata, jambo ambalo limefanikiwa kwa asilimia zaidi ya mia pamoja na changamoto alizopata katika ku~implement wazo lake lakini shule za kata ZIMEOKOA WANYONGE WENGI.

2. VICOBA-hii ni benki ya vikundi vidogovidogo vinavyojihusisha na ujasiriamali. Mh. Lowassa katika uhamasishaji wake kuviunga mkono vicoba, kumemfanya apendwe na wanachama wa vikundi hivyo kwa namna anavyojitahidi kuvisaidia ili viweze kusongambele. Ikumbukwe zaidi ya asilimia 95 ya wanachama hao ni wale wenye kipato duni lakini wapo ambao maisha yao yamechanua kupitia vicoba. Binafsi alitushauri tuanzishe vicoba na leo hii hata mwaka haujaisha ila tupo mbali tofauti na maisha yetu ya awali na hajatupa hata shilingi moja bali ni wazo tu alitupa. HUYU NI MKOMBOZI WA WANYONGE.

Wafuasi wa SITTA, MEMBE, PINDA, JANUARY, WASSIRA, n.k, tuambieni hawa watu mnaojaribu kuwapenyeza kwetu kwa Nguvu kubwa hasa kutengeneza mikashifa, LEO TUSEME MAZURI, MAANA HAKUNA MWANADAMU ALIYEKAMILIKA. NAOMBA TUSEME VITU VINAVYOPIMIKA, VINAVYOONEKANA, VILIVYOFANYA NA HAO VIONGOZI AMBAO WAPO KATIKA NAFASI ZA JUU KABISA.
Hakika raisi anaetufaa ni yule anaejua mahitaji ya wananchi ambae ni mh. Lowassa only. Nawasilisha.
 
Toa hoja na wala uctaje majna ya viongoz wengine kwa uwapuuza kwa taarfa yako watanzania tulishaumwa na nyoka hatudanganyikt na lowasa
 
Back
Top Bottom