Nani anaadhirika baada ya Talaka?

mbenda said

JF-Expert Member
Apr 13, 2019
443
1,000
Naomba kujua hili kwa wanandoa wanapotalikiana (kuachana) nani anaadhirika zaidi kati ya Mwanamke au Mwanaume, na kwanini?
 

Hamdan

JF-Expert Member
Oct 3, 2017
338
500
Mara nyingi anayeathirika sana ni mwanamke.

Kwa mfano kama wanandoa wamepata mtoto/ watoto, na wametengana ikiwa watoto bado wadogo mara nyingi mwanamke ndiye huchukua jukumu kukaa nao.

Tukiacha shida atakayo ipata katika kuwalea watoto, pia atakuwa amepunguza uwezekano wa kuolewa tena.

Maana mwanamke mwenye mtoto/watoto hutazamwa tofauti (single mother) ukilinganisha na asiye na mtoto.
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
29,354
2,000
Mara nyingi anayeathirika sana ni mwanamke.

Kwa mfano kama wanandoa wamepata mtoto/ watoto, na wametengana ikiwa watoto bado wadogo mara nyingi mwanamke ndiye huchukua jukumu kukaa nao.

Tukiacha shida atakayo ipata katika kuwalea watoto, pia atakuwa amepunguza uwezekano wa kuolewa tena.

Maana mwanamke mwenye mtoto/watoto hutazamwa tofauti (single mother) ukilinganisha na asiye na mtoto.


Mawazo mfu!.sidhan kila mwanamke aloachika analazimika kuolewa! Kina dida hao wanafanyaje?😄😄bandika bandua!
 

terbinafine

Member
May 11, 2020
35
125
yule ambaye ni tegemezi kwa mwenzake ndio anaathirika sana, mfano yule ambaye kipato chake kinamtegemea mwenzake au hana kipato anategemea mwenzake akipata ndo nayeye apate huyo ataathirika sana na mara nyingi inakuwaga ni wanawake sababu wengi wao ni tegemezi lakin pia inaathari kwa baadhi ya wanaume lakin sio sana


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Aug 10, 2012
30,819
2,000
yule ambaye ni tegemezi kwa mwenzake ndio anaathirika sana, mfano yule ambaye kipato chake kinamtegemea mwenzake au hana kipato anategemea mwenzake akipata ndo nayeye apate huyo ataathirika sana na mara nyingi inakuwaga ni wanawake sababu wengi wao ni tegemezi lakin pia inaathari kwa baadhi ya wanaume lakin sio sana


Sent using Jamii Forums mobile app
Unaweza ukawa unamhudumia mwanamke na bado akikuacha ukasononeka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom