Nani alimuua Laurent Desire Kabila?

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,749
2,000
Mpaka sasa hakuna ushahidi usio na Shaka kuwa Nani kamuua kwa kuwa ADC ( tunaita Bodyguard) wake aliuawa Mara tu baada ya Mauaji Yale ya risasi aliyopigwa Sikioni akiwa katulia Ofisini kwake na mpaka Leo hii Silaha iliyotumika kumuua haijawekwa hadharani.
Kuna kundi linasema aliuawa na Maafisa wa Juu wa Serikal yake kwa ushaurikiano wa Mwanae Joseph Kabila aliekuwa Mkuu wa Kikosi cha Ulinzi wa Rais na baada ya Afisa Mmoja kuingia ndani ya Ofisi yake alitoka Nje na kumpiga Risasi Yule ADC na kusingizia ndie alimuua 'Mzee' na yeye ndo akamkurupusha na kummaliza
 

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,510
2,000
Ngoja nikupe namba za Manuel Kabila atakupa stori nzima bila hata kuficha chochote lakin unajua french hata neno moya?
 

TASMANIA

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
615
1,000
Ile documentatry ipo kwa kiingereza kaka, labda mleta uzi hajui kizungu.
Documentary nimeiona wanaongea kifaransa sijui kizaire, ila kuna subtitles za english nimeambulia kidogo.
Bwana Rachid amemuua yule mzee
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,335
2,000
Mpaka sasa hakuna ushahidi usio na Shaka kuwa Nani kamuua kwa kuwa ADC ( tunaita Bodyguard) wake aliuawa Mara tu baada ya Mauaji Yale ya risasi aliyopigwa Sikioni akiwa katulia Ofisini kwake na mpaka Leo hii Silaha iliyotumika kumuua haijawekwa hadharani.
Kuna kundi linasema aliuawa na Maafisa wa Juu wa Serikal yake kwa ushaurikiano wa Mwanae Joseph Kabila aliekuwa Mkuu wa Kikosi cha Ulinzi wa Rais na baada ya Afisa Mmoja kuingia ndani ya Ofisi yake alitoka Nje na kumpiga Risasi Yule ADC na kusingizia ndie alimuua 'Mzee' na yeye ndo akamkurupusha na kummaliza
Kwani Joseph Kabila ni mtoto wa Laurent Kabila?
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,136
2,000
Nimeiona hiyo documentary,nilicho elewa mimi ni kua kwa kasi na kabila mtoto tawezekana alihusika.
maana suspect wote walikua ni maafisa wa ngazi za juu za vyombo vya ulinzi na usalama vya kongo.wapo baadhi ya askari walio tekeleza mauji ya walebanoni ambao walikua watu wa karibu na Laurent kabila,na hao askari walitoa utetezi mahakamani kua walipata amri kutoka kwa Joseph kabila.ila mahakama haikuzingatia utetezi wao kwa sababu Joseph kabila alikua tayari ni rais .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom