Nani Actor mkali kati ya hawa wawili

Nani Actor mkali kati ya hawa wawili

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Posts
6,028
Reaction score
5,359
Toa maoni yako.
 

Attachments

  • 1455902035993.jpg
    1455902035993.jpg
    66.4 KB · Views: 869
Kwani Ngonjeni kwanza ina maana hawa ni watu wawili tofauti mbona me najuaga movie ya jesus imeigizwa na mmoja tu
 
Huyo Brian mpk watu wanaiangukia sura yake na kuiomba. Yuko vzuri asee.
Hahaaaaa nakwambia na kizazi cha sasa tunavyoamini jesus atarudi basi naamini wengi wanaamini hiyo ndio sura yake.
 
Hahaaaaa nakwambia na kizazi cha sasa tunavyoamini jesus atarudi basi naamini wengi wanaamini hiyo ndio sura yake.
akirudi mweusi wemgi watamkataa mwana wa Mungu kwa mara nyingine.
 
Acha kuweka oicha ya Mungu Mwana na kumfananisha na waigizaji wa ulimwenguni huyo wa kwanza ndie tumuabudiye.
Unaabudu Msanii... Hao ni wasanii tu lakini nashangaa watu wanaweka picha hata nyumbani.
 
Naona mmevimbiwa biliani, mkimaliza kuchangia mkalale.
 
Brian Deacon wakati mdogo nilikua najua huyu ndio Yesu kabisa.
Na ukiongelea Yesu picha ya kwanza inayokuja kwa watu ni ya Brian.
 
Magaidi washaanza kutuchokoza,yaani Mungu wetu mnamuita muigizaji si uchokozi huu?????.
images
 
Brian Deacon wakati mdogo nilikua najua huyu ndio Yesu kabisa.
Na ukiongelea Yesu picha ya kwanza inayokuja kwa watu ni ya Brian.
Kwahiyo hata unapo sali image lazima ije ya Deacon
 
Back
Top Bottom