Namuona Kikwete Ndani ya Magufuli

Namuona Kikwete Ndani ya Magufuli

Majipu mengi ya Kivuko, mabehewa mabovu, Escrow, mikataba ya madini, Gesi , ATC , TTCL nk Sasa yamebuni mbinu ya kumkwepa Magufuli hata NIDA nao pia wale waliokula pesa za chenji ya Rada akina shukuru kawambwa na wenzake wapo kijanja zaidi kuhakikisha kuwa wanamshinda Magufuli ashindwe kutumbua mpaka vipere vidogo. Kile kikundi cha waganga wa kienyeji Toka Gambia na Nchi zingine kimempatia pesa nyingi January Makamba kutokana na Umati wa wateja kumiminika huko kuzuia Majipu Yao yasitumbuliwe , kufa kufaana wajanja ni mda wao wa kula pesa za wenye Majipu wanaogopa sindano za Magufuli .
 
hamna laa maana lililobadilika zaidi ya kuondoa watumishi wa hewa wazembe na mafisadi lakini issue za kitaifa kama katiba mpya na eacrow badoooo kiporo yanapotezwa kiaina
hata Thamani ya shilingi bado inazidi kuporomoka hakuna unafuu wa maisha , mzunguko wa pesa Kwa watu wa chini upo vibaya zaidi .
 
Back
Top Bottom