Namtafuta vivian wa arusha mianzini


HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
Popote alipo anitafute au kama kuna m2 anamfahamu bas ujumbe amfikishie nimempoteza rfk kipenz roho inaniuma xna

anafanya kaz NGO,mwembamba,mweupe na mrefu.

kama ukiupata ujumbe huu plz naomba uni PM au kupitia hamisjongo@yahoo.com au 0689427595


is your Mustafa..!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,208
Likes
2,353
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,208 2,353 280
wewe unamtafuta mke wa mtu kirahisi hivyo, urafiki wenu ulikuwa huko primary na secondary
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
wewe unamtafuta mke wa mtu kirahisi hivyo, urafiki wenu ulikuwa huko primary na secondary
Alikuwa anaitwa Vivian nani? Funguka tukusaidie.......Mianzini ni maeneo yetu ya kujidai...
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,610
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,610 280
Alikuwa anaitwa Vivian nani? Funguka tukusaidie.......Mianzini ni maeneo yetu ya kujidai...
hivi cku hizi humu watu wanatafuta waliosoma nao primary,wachumba,wapenz,nightstands,wake,waume
khaaaa
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
hivi cku hizi humu watu wanatafuta waliosoma nao primary,wachumba,wapenz,nightstands,wake,waume
khaaaa
Khaaa ....mpaka nightstand? Mbona yatakuwa majanga...
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,618
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,618 280
marejesho wewe ni mwanamke au mwanaume?
 
Last edited by a moderator:
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,742
Likes
15,111
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,742 15,111 280
Mianzini kubwa njoo hapa tanzanite logde ngarenaro napata supu.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
Aisee huyu vivian mimi namfahamu kabisaaaa...niambie tu mlifahamianaje, na unamtafutia lipi nitakupa contacts zake!!!
 
Last edited by a moderator:
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
ingia club inaitwa pin point saa 9 uck nenda kwa dj mtaie hilo jina alitangaze lazma atakuwa hapo kama hajajipumzisha vyumba vya juu.
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
Aisee huyu vivian mimi namfahamu kabisaaaa...niambie tu mlifahamianaje, na unamtafutia lipi nitakupa contacts zake!!!
dah alikua ni best yangu xna nilipoteza contact zake xo kama kweli unamjua bac nisaidien wakubwa Imissing her very much..!!
 
Last edited by a moderator:
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
983
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
983 1,160 180
Tangu lini mtu akatafutwa kwa jina moja mkuu. Mianzini ina akina vivian ka mia hivi yupi uayemtafuta?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
dah alikua ni best yangu xna nilipoteza contact zake xo kama kweli unamjua bac nisaidien wakubwa Imissing her very much..!!
1. Huyu Vivian ana mchumba anatarajia kuolewa mwakani mwanzoni, KWA HIYO NATUMAI HUMTAFUTI KWA MASUALA HAYO.

2. Vivian kwa sasa amesafiri nje ya nchi mpaka mwisho wa mwezi nimeshamtumia mail akinijibu kuridhia nitakupa contacts zake.

3. Lazima ukubaliane na namba 1 hapo juu ndipo namba 2 itekelezwe.

4. Sasa hivi hauna besti mwingine? hii mambo ya kuendeleza ubesti na wachumba za watu...wiki ijayo ntakupeni kisa cha yaliyonikuta na ubesti na mademu za watu!!!
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
1. Huyu Vivian ana mchumba anatarajia kuolewa mwakani mwanzoni, KWA HIYO NATUMAI HUMTAFUTI KWA MASUALA HAYO.

2. Vivian kwa sasa amesafiri nje ya nchi mpaka mwisho wa mwezi nimeshamtumia mail akinijibu kuridhia nitakupa contacts zake.

3. Lazima ukubaliane na namba 1 hapo juu ndipo namba 2 itekelezwe.

4. Sasa hivi hauna besti mwingine? hii mambo ya kuendeleza ubesti na wachumba za watu...wiki ijayo ntakupeni kisa cha yaliyonikuta na ubesti na mademu za watu!!!
Mkuu umewaza mbali xna cna mahusiano yyte ya kmapenz just like my sister
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,054
Likes
11,127
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,054 11,127 280
Mkuu umewaza mbali xna cna mahusiano yyte ya kmapenz just like my sister
Basi usijali.tena tunaweza kukuongeza kwenye grooms men list maana tumepungukiwa mmoja...i hop utakuwa free january mwakani!!!
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Likes
25
Points
145
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 25 145
ingia club inaitwa pin point saa 9 uck nenda kwa dj mtaie hilo jina alitangaze lazma atakuwa hapo kama hajajipumzisha vyumba vya juu.
Yaelekea wewe ni mzoefu sana wa maeneo hayo ya Pin point. Hivi Bidhaa za usiku pale ni kuanzia bei gani vile, nataka nitie timu hapo leo usiku.
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,455
Likes
262
Points
180
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,455 262 180
Mimi kuna vivian namjua ni mtu wa arusha, mweupe na mrefu. Hebu malizia jina la mwisho kwanza
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
Basi usijali.tena tunaweza kukuongeza kwenye grooms men list maana tumepungukiwa mmoja...i hop utakuwa free january mwakani!!!
yeah but alikua na dada yake huku dar mitaa ya Upanga..But kweli unamjua mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124