Namtafuta rafiki yangu Jesca. Aliishi Ukonga

Namtafuta rafiki yangu Jesca. Aliishi Ukonga

Hakunaga URAFIKI kati ya Mwanaume na Maanamke.

Yaani Mwanaume anatafuta tu opportunity amtafute uyo Rafiki.
 
Hakunaga URAFIKI kati ya Mwanaume na Maanamke.

Yaani Mwanaume anatafuta tu opportunity amtafute uyo Rafiki.
Acha uboya wewe,Sio kwangu mie huyo mdada alikuwaga rafiki yangu tu na nilimchukulia kama dada yangu,nakumbuka siku niliyoonanan nae alinipatia material,na vitini vyake vyoke ambavyo vilinisaidia sana wakati nasoma
 
Kuolewa sio tatizo kwangu kwani nami nimeshaoa,kuna vitu alinisaidia kipindi nasoma kwaiyo nikaona sio mbaya nikimtafuta
[/QUO
eroo..achana na wife wangu asee...
 
Nakukumbusha tuu ni mke wa mtu na anawatoto 2 wa kike na wakiume na kwa sasa ana mimba ya miezi 4.
Naomba niishie hapo na ole wako unifuate pm
Habari zenu jamani,

Mie ni kijana nipo Dar namtafuta rafiki yangu ni Mwanamke anaitwa Jesca Mushi. Shule alimaliza mkoani Kilimanjaro kwenye miaka ya 2007 ama 2008 baada ya hapo alihamia Dar akawa anaishi maeneo ya Ukonga Mazizini walipanga maeneo hayo

Alikuwa anaishi na mama yake

Mwenye kujua mahali alipo naomba anitumie meseji. Tafadhalini sana nina shida nae kweli
 
Back
Top Bottom