Namtafuta Mariam Gira; Yuko Wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta Mariam Gira; Yuko Wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sophist, May 29, 2010.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,609
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Namtafuta Mariam Gira.
    Aliishi Kurasini enzi za utotoni na kusoma shule ya msingi Mugulani alipomaliza darasa la saba 1981. Mwaka 1982-1985 alisoma shule ya sekondari, Kibasila, kabla ya kujiunga Jangwani sekondari kwa ajili ya masomo ya juu ya sekondari, nadhani PCM, alikosoma kati ya Julai 1986 na Juni 1988. JKT alijiunga Ruvu (1988/89); hatukuwahi kuonana tena hadi leo.
    Tafadhali kama kuna mtu anajua habari zake, au yeye mwenyewe, aweke taarifa zake hapa.
    Ahsanteni
     
Loading...