Namtafuta dada yangu toka nchini Uganda.


KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,002
Likes
103
Points
160
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,002 103 160
Tafadhali sana naombeni msaada wenu wa jinsi gani au nifanyeje
namtafuta dada yangu anaitwa
Ghati Josephati Magoiga,sijawahi onana nae
tuliambiwa na baba kuwa tuna
dada yetu anaishi Nchini Uganda alizaliwa
mnamo mwaka 1982 nyumbani kwao
alipozaliwa panaitwa Bujiku.Sikuweza kusikia
mimi ila niliambiwa mwaka 2007
aliwahi kutoa taarifa redio free africa kuwa
anamtafuta baba yake ambaye ambaye anaitwa Josephat Magoiga alikuwa mwanajeshi toka Tanzania alishiriki vita ya kumng'oa Iddi Amini ambaye
hajawahi kumuona maana aliondoka
Uganda tokea kipindi cha vita vya Kagera mama mama
yake aliachwa akiwa na
ujauzito wake na alipozaliwa tu mwaka 1982
mama yake alimtumia baba barua
ya kumtaka ampatie jina la kumuita mtoto huyo
aliyezaliwa na baba aliijibu
barua kwa kumtumia jina kuwa aitwe Ghati
Josephati tokea hapo walipotezana mawasiliano hadi hivi sasa,tokea alipotoa taarifa ile mwaka 2007 kupitia RFA kuwa anamtafuta baba yake.
alijitambulisha kuwa anafanya kazi kwenye
ubalozi wa Sweden nchini Uganda.Kwa bahati mbaya mimi binafsi sikuipata taarifa hiyo redioni ila niliambiwa na baba ambaye nae aliambiwa kuwa anatafutwa.Sasa sijui hata nianzie wapi naombeni mwongozo wenu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Umejaribu kumsearch google na usokitabu??
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,455
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,455 280
Nami namtafuta Arafati Tengeneza.
Mara ya mwisho tumeachana nilipokwenda kumsalimu ChiboSeco (Chidya Boys Sec School-Masasi.)

Hayuko Facebook wala wapi.
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
Sasa kama yupo ubalozi wa sweden uganda si hatua ya kwanza ukaulize au uwatumie mail ubalozi kuulizia mkuu??
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,002
Likes
103
Points
160
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,002 103 160
Sasa kama yupo ubalozi wa sweden uganda si hatua ya kwanza ukaulize au uwatumie mail ubalozi kuulizia mkuu??
Nimekwishaituma email leo,ila hofu yangu kubwa ni yawezakuwa pale ubalozini huenda hajalitumia jina hilo alilolitoa baba pia najitahidi kutafuta mawasiliano ya redio free africa hasa kipindi kile cha kutafutana ili kama watakuwa na kumbukumbu zake atakazokuwa aliziacha ila bado sijafanikiwa.Kwa yeyote atakayekuwa na mawasiliano ya redio free kwenye kipindi cha kutafutana anisaidie.
 
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
343
Likes
3
Points
0
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
343 3 0
unajua ubaloz wakipata email wata punch notboard so hata kama hajatmia jna ilo atajijua thn wil chk u back.utampata tu
 
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
343
Likes
3
Points
0
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
343 3 0
unajua ubaloz wakipata email wata punch notsboard so hata kama hajatmia jna ilo atajijua thn wil chk u back.utampata tu
 
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2008
Messages
1,847
Likes
74
Points
145
BabuK

BabuK

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2008
1,847 74 145
ndugu mtafuta ndugu... kama kwenye mitandao ya kijamii haipo, na kama mlipata picha yake au chochote kinachowaunganisha ninyi na nduguyenu wa Uganda pengine mngefanya utafiti wa kijiji au mji alipokuwa akiishi mama mama huyo alipokutana na baba yako and then mfuatilie..hii ina maana kutoa muda kabisa wa kusafiri kwenda huko au Kuandika tangazo kwenye magazeti yanayosomwa kwenye eneo mnalodhani huyo ndugu yenu yupo.. kwa juhudi hizi mnaweza kupata dodoso zitakazopelekea kkutana na ndudu yenu. Kila la heri.. Mimi nilimpata motto wa kaka yangu kwenye facebook na ilikuwa ni bahati kwa sababu pamoja na majina lakini inmachukua uaminifu mpaka mtu ulipepotezana naye kuamini kwamba "wewe ndio ndugu na si tapeli" .. Kila la heri na endelea kutujuza hapa jamvini.
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,002
Likes
103
Points
160
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,002 103 160
ndugu mtafuta ndugu... kama kwenye mitandao ya kijamii haipo, na kama mlipata picha yake au chochote kinachowaunganisha ninyi na nduguyenu wa Uganda pengine mngefanya utafiti wa kijiji au mji alipokuwa akiishi mama mama huyo alipokutana na baba yako and then mfuatilie..hii ina maana kutoa muda kabisa wa kusafiri kwenda huko au Kuandika tangazo kwenye magazeti yanayosomwa kwenye eneo mnalodhani huyo ndugu yenu yupo.. kwa juhudi hizi mnaweza kupata dodoso zitakazopelekea kkutana na ndudu yenu. Kila la heri.. Mimi nilimpata motto wa kaka yangu kwenye facebook na ilikuwa ni bahati kwa sababu pamoja na majina lakini inmachukua uaminifu mpaka mtu ulipepotezana naye kuamini kwamba "wewe ndio ndugu na si tapeli" .. Kila la heri na endelea kutujuza hapa jamvini.
Asante
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
1,002
Likes
103
Points
160
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
1,002 103 160
unajua ubaloz wakipata email wata punch notsboard so hata kama hajatmia jna ilo atajijua thn wil chk u back.utampata tu
Nitakuwa na furaha isiyo kifani endapo nitampata.
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099