Nampenda sana mdada anajiita kapeace!


Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined
May 21, 2017
Messages
181
Likes
169
Points
60
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined May 21, 2017
181 169 60
Habari zenu,

Kuna mdada nimekua nikimfatilia sana comments zake na nimegundua nimetokea kumpenda sana.
Anajiita kapeace, haki nampenda natamani awe mke wangu wa ndoa.

Niko tayari kwa chochote kwa lolote na kama ana mpenzi au mchumba, natanguliza samahani kama nitakua nimemkwaza kwa kutoa ushuhuda wa moyo wangu.

Nakupenda sana kapeace!
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,058
Likes
75,275
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,058 75,275 280
My honey umezimikiwa huku
 
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined
May 21, 2017
Messages
181
Likes
169
Points
60
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined May 21, 2017
181 169 60
Unafki km kawaida yetu. Niko tayari kwa lolote, Je akitaka uwaziri utampa?
Niko tayari kwa lolote ambalo liko ndani ya uwezo wangu mkuu
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,004
Likes
1,702
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,004 1,702 280
We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one. Read our Privacy Policy.
 
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined
May 21, 2017
Messages
181
Likes
169
Points
60
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined May 21, 2017
181 169 60
We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one. Read our Privacy Policy.
Kiswahili tafadhali!
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
329
Likes
367
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
329 367 80
Kweli nimegundua wanaume tuna upendo uliomkuu kwa watoto wa kike.

Mpaka njemba ina ahidi kutoa chochote du! Dada mkubalie kama huna mtu. Na kama unaye mme usisubutu kumuacha.
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
2,354
Likes
1,934
Points
280
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
2,354 1,934 280
Aisee huyu binti anazimikiwa na watu wengi sana humu ndani....
 
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined
May 21, 2017
Messages
181
Likes
169
Points
60
Mwana kondoo

Mwana kondoo

Senior Member
Joined May 21, 2017
181 169 60
Kweli nimegundua wanaume tuna upendo uliomkuu kwa watoto wa kike.

Mpaka njemba ina ahidi kutoa chochote du! Dada mkubalie kama huna mtu. Na kama unaye mme usisubutu kumuacha.
Asante sana mkuu kwa kukazia
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,456
Likes
1,959
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,456 1,959 280
Tumechoka hizi maada,PM tuliweka za nini sasa
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
11,497
Likes
24,050
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
11,497 24,050 280
Hahahahaaa
 
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2016
Messages
11,430
Likes
25,464
Points
280
Age
28
Mndali ndanyelakakomu

Mndali ndanyelakakomu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2016
11,430 25,464 280
Duuuh
 
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
686
Likes
595
Points
180
Twinawe

Twinawe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
686 595 180
Anapenda vibamia kama una muhogo kaukate
 

Forum statistics

Threads 1,236,301
Members 475,050
Posts 29,253,377