Akapewe papuchi na dada ake, bora hata angesema anampenda shemeji yake Money PennySi ndio uende pm akakupe kibumbu?
Mtupe breki kidogo maisha magumu huku Bado na nyie tuwafuatilie?
[emoji23][emoji23][emoji23]kumbe tiba zangu kibokoYaani huwa nikiona post sake moyo hunilipuka kwa shauku.
Nikiona replies zake ndo usiseme,yaani mwili wanisisimuka kwa furaha.
Hata akipost pumba huwa ntaenjoy,nampenda sana tena sana[emoji176][emoji176][emoji176][emoji176].
Kwa jina anajiita Money Penny,I love her so much[emoji179].
NB:NAMPENDA SANA KAMA SISTER ANGU!!!
Mvutokivipi mkuu?
Unataka kusema kwamba ulimpa dawa ya mvuto?
SawaNipatie hiyo dawa mimi pia niijaribu
Moshi mneneMkuu nisaidie dawa ya kuzuia watu kunisengenya.
Ujana maji ya moto. Mshawahi kuonana au una maana unapenda post zake!Yaani huwa nikiona post sake moyo hunilipuka kwa shauku.
Nikiona replies zake ndo usiseme,yaani mwili wanisisimuka kwa furaha.
Hata akipost pumba huwa ntaenjoy,nampenda sana tena sana[emoji176][emoji176][emoji176][emoji176].
Kwa jina anajiita Money Penny,I love her so much[emoji179].
NB:NAMPENDA SANA KAMA SISTER ANGU!!!