Nampenda, ila ananizungusha sana!

Kamsemeee kwa babake
 
NATAMAN KUANDIKA KITU ILA ROHO INAUMA SANA ...NIMEOMBA MSAADA NASHANGAA NDIO NIMEONGEZEWA
 
Vaa suti nzuri ,Kaa smart , nenda kanisani , halafu kama unakaujuzi kakupiga kinanda usijivunge piga

Imba nyimbo za kuabudu kwa mikogo na bashasha , uone kama haujagegeda kanisa zima
Nimecheka
Ebu nirudi kwa huyu mleta mada kwahiyo anaamini kweli binti hana simu basi sawa amedanganywa hana simu si amnunulie tu kuliko kuviziana kanisani
 
Nimecheka
Ebu nirudi kwa huyu mleta mada kwahiyo anaamini kweli binti hana simu basi sawa amedanganywa hana simu si amnunulie tu kuliko kuviziana kanisani
Wazee wa kuvizia vya kunyonga vya kuchinja aaaaah
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…