Nampa Taraka

ABINALA

Senior Member
Sep 20, 2013
130
225
Kama kichwa cha habari!
Nimechoshwa na stress za ndoa
Nataka kuwa huru kwa kumtariki Mke wangu.
Sasa sijui muundo wa hiyo taraka msaada tafadhali
Kwamaana sijawahi kufundishwa popote namna ya kuandika taraka zaidi ya barua,muhtasari n.k
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
899
1,000
Chukua karatasi Tatu ziandike zote kuwa umemwacha mkeo hyo then moja kaa nayo nyingne mpe, ya tatu peleka kwa balozi hiyo ndo inaitwa taraka Tatu
 

Southern Highland

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
6,547
2,000
Hivi ni TARAKA au ni TALAKA.?
....
Back to the point. Nadhani waliikufundisha kuhusu ndoa wakaaahau kukupa maelekezo kuhusu hiyo ndio ungewafuata wakakuelekeza.
 

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,683
2,000
Andika.. "kuanzia sasa wewe shuwea bint Ahamad, nakuacha kwa talaka tatu, kuanzia sasa sio Mke wangu tena ".....mkabidhi mwanangu aende,. Kuna nini sasa! Maisha yenyewe haya!
 

ABINALA

Senior Member
Sep 20, 2013
130
225
Mini m
Hivi ni TARAKA au ni TALAKA.?
....
Back to the point. Nadhani waliikufundisha kuhusu ndoa wakaaahau kukupa maelekezo kuhusu hiyo ndio ungewafuata wakakuelekeza.
Nini maana ya great thinkers au umejisahau kuwa hili jukwaa ni LA watu weredi wa mambo?
 

Southern Highland

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
6,547
2,000
Mini m

Nini maana ya great thinkers au umejisahau kuwa hili jukwaa ni LA watu weredi wa mambo?
Ni kweli. Lakini maana yangu ni kwamba waliomfundisha masuala ya ndoa wakaacha kumpa maelekezo ya TALAKA walikuwa na maana yao. Hawakutaka kumuelekeza nikiwa na imani kwamba ni sawa na kuihalalisha, hivyo ni vema akawafuata wao wampe maelekezo.
 

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
13,927
2,000
ushindwe ulegee kabisa, yani uongeze watoto mitaani na omba omba? Mungu alisema usiachane na mkeo au mmeo mpk kifo, wewe unataka kuacha muke? watoto wa mitaani wanatosha acha kbs
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom