Habar watz wenzangu naomba msaada wa namna ya kuweka maandishi ya italic kwenye simu ya tecno n8
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Hyo anataka maandish km ya sumsung, so njia rahc kwake kuroot cm tuu
oohHyo anataka maandish km ya sumsung, so njia rahc kwake kuroot cm tuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama umeroot simu au una mpango wa kuroot then tumia iFont, sidhani kama Tecno wana njia ya kubadilisha directly. iFont ina selection ya font nyingi za kuchaguaHabar watz wenzangu naomba msaada wa namna ya kuweka maandishi ya italic kwenye simu ya tecno n8
Sent using Jamii Forums mobile app
Sorry cjakupata maana ya kuroot simuKama umeroot simu au una mpango wa kuroot then tumia iFont, sidhani kama Tecno wana njia ya kubadilisha directly. iFont ina selection ya font nyingi za kuchagua
Jaribu kutafuta information net kama hujui root ni nini, usiitumie kama hujaelewa matumizi yake unaweza kuua cm
Haya nduguJaribu kutafuta information net kama hujui root ni nini, usiitumie kama hujaelewa matumizi yake unaweza kuua cm