Namna ya kupata certificate ya TFDA nianzishe duka la dawa

Namna ya kupata certificate ya TFDA nianzishe duka la dawa

Mwenye uelewa namna ya kupata certificate ya TFDa ya addo nahitaji kufungua duka la dawa.
Hapo ulipo mtafute mfamasia wa Halmashauri yako,hawa wamepewa kukasimu madaraka na kazi za TFDA pia Baraza la Famasi.
Atakuorodhesha jina na baadae mkishakuwa wengi anawasilisha majina yenu baraza la famasi,na utajulishwa chuo cha kwenda kusomea hayo mafunzo ya ADDO,Siku hizi kuna utaratibu mpya wa kwenda kusomea vyuoni si kama awali, ambapo mafunzo yalikuwa yakitolewa kila halmashauri na wataalam wa TFDA.Kwa maelezo zaidi nenda kwa mfamasia wa halmashauri au manispaa yako.
 
Hapo ulipo mtafute mfamasia wa Halmashauri yako,hawa wamepewa kukasimu madaraka na kazi za TFDA pia Baraza la Famasi.
Atakuorodhesha jina na baadae mkishakuwa wengi anawasilisha majina yenu baraza la famasi,na utajulishwa chuo cha kwenda kusomea hayo mafunzo ya ADDO,Siku hizi kuna utaratibu mpya wa kwenda kusomea vyuoni si kama awali, ambapo mafunzo yalikuwa yakitolewa kila halmashauri na wataalam wa TFDA.Kwa maelezo zaidi nenda kwa mfamasia wa halmashauri au manispaa yako.
Na utaratibu wa ku import kama vinywaji unakuaje mkuu?
 
Na utaratibu wa ku import kama vinywaji unakuaje mkuu?
Peleka TFDA,kanda uliyopo,Sample ya kinywaji unachotaka kuingiza nchini.Utalipia kwa ajili ya uchunguzi wa kimaabara.Ikipita utapewa utaratibu wa kuingiza hicho kinywaji,ikiwa ni pamoja na usajili wa hiyo bidhaa.
 
Peleka TFDA,kanda uliyopo,Sample ya kinywaji unachotaka kuingiza nchini.Utalipia kwa ajili ya uchunguzi wa kimaabara.Ikipita utapewa utaratibu wa kuingiza hicho kinywaji,ikiwa ni pamoja na usajili wa hiyo bidhaa.
poa mkuu
 
habari nilikuwa nataka kujua sehemu ambayo naweza kusomea kozi ya muda mfupi ya addo
 
Back
Top Bottom