Namna ya kumuepusha bintiyo na mimba za utotoni

Namna ya kumuepusha bintiyo na mimba za utotoni

Aisee Mimi awe baba au muuza ice cream marufuku wanaume hamuaminiki kabisa imagine binti anayebalehe
Kwa hiyo unatuona Wanaume wote hatuna akili Kama huyo Mume wako!? Kwamba hatuwezi hata kutofautisha Damu yako mwenyewe!? Pls tutake radhi! Inamaana na wwe Mama unaweza tembea na mwanao wa kiume anaepevuka!?
 
[emoji23][emoji23][emoji23]shida hamuaminiki
Wwe utakua yalisha kukuta kwa Baba yako Mzazi! Na Kama alikufanyia hivyo,muulize tena Mama yako Kama kweli huyo ni Baba yako Mzazi!!
 
Mimba za utotoni husababishwa na malezi mabaya ambazo wakati mwingine huendana na mila za watu na umasikini.

Tutibu tatizo. Sio kukumbatia kutasaidia nini?
We baba unanuka jasho na kishati chako cha jana umekirudia leo......unamkumbatia binti yako na unamsifia sifia. Wakati jana kuna msela kamkumbatia na akaipata harufu tamu ya perfume kali ya msela.....guess what will remain kichwani kwake in terms of feelings?
Kwa asilimia kubwa mtoto wa kike anajichunga mwenyewe kuliko wazazi.

Mengine ya kuomba Mungu tu.
 
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
Kha!kha!,Inategemea NTU na NTU
 
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
Kama humuami mume wako ,usitujumuishe wanaume wote...Malaya Ni huyo.kumeo ,na sijui alikupataje!
 
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
Nimeshangaa sana! Eti baba umpetipeti binti yako? Utamaduni wa wapi huo?
 
Mimi hapana sitafanya hayo majaribu.

Fikiria Toto Ni pisi Kali kama mama yake halafu.............

Nitampa elimu jinsi ya kujiepusha na kumlinda kwa njia nyingine nitakayoona inafaa lakini sio kumkumbatia kumbatia mwisho hiyo mimba nimtie Mimi iwe laana.

Kibongobongo baba kuwa na mazoea kwa binti yako Ni kupanda matatizo na hayachelewi kuota na kukomaa yakisubili uyavune na akiwabania wasela huku Yuko karibu na wewe watasema unamla wewe na hii lazima iwape shida kubwa Sana kisaikorojia wewe na huyo binti yako.

Naungana na wale wote wanaosema haya Mambo tuwaachie wazungu.
 
Mwisho wa siku amtafune tu kabisa ili asizuzulike na wanaume baki ..
 
Aisee Mimi awe baba au muuza ice cream marufuku wanaume hamuaminiki kabisa imagine binti anayebalehe
Pole kwa kuathirika kisaikolojia, enhee baada ya kua unafanya mapenzi kwa siri na babako mzazi mama aligundua? Mama alichukua uamuzi gani, alikuachia nyumba ili uwe bi mdogo wa babako?
 
Tutake radhi hapa uwe unaongeza neno baadhi kwasababu sio wote wenye tabia hizo chafu.
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
 
Pole kwa kuathirika kisaikolojia, enhee baada ya kua unafanya mapenzi kwa siri na babako mzazi mama aligundua? Mama alichukua uamuzi gani, alikuachia nyumba ili uwe bi mdogo wa babako?
Utakuwa na mapepo machafu wewe mbona umejibu tofauti na comments zangu ka una wa abuse wanao usifikirie ni watu wote. Mja laana wewe
 
Utakuwa na mapepo machafu wewe mbona umejibu tofauti na comments zangu ka una wa abuse wanao usifikirie ni watu wote. Mja laana wewe
Inaonekana wewe ulikua unafanya mapenzi na babako, basi ndio unaona akina baba wote ni wachafu eti hawawezi kumpa hug binti wake wa kumzaa. Inawezekana hadi leo bado unalala na babako ndio maana huamini kwenye hug la baba kwa binti yake mpendwa.
 
Siwezi kumkumbatia binti yangu eti mala nimwambie ana macho au makalio mazuri huo umalaya wa kizungu syo asili yetu , nitamfundisha maadili mema syo huo uasherati pendekezwa
 
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
Hahahaha umenifanya nicheke kwa sauti kumbe wanaume hatuaminiki hivyo unaweza kulala ukala kuku na yai lake???
 
Inaonekana wewe ulikua unafanya mapenzi na babako, basi ndio unaona akina baba wote ni wachafu eti hawawezi kumpa hug binti wake wa kumzaa. Inawezekana hadi leo bado unalala na babako ndio maana huamini kwenye hug la baba kwa binti yake mpendwa.
Usitumie lugha za kuudhi na kukebehi zinazovunja utu wa watu siyo jambo zuri kwa dunia iliyostaarabika
 
Wanaume mlivo Malaya mkiruhusiwa kukumbatia mabinti jinsi msuvo jiheshimu ndio mwanzo wa kuwabikri, Mimi mtoto wangu wa kike marufuku mazoea na babake, ma hug tuwaachie wazungu
Kwa bahati nzuri nina watoto wa kike tupu.Ila nilichojifunza watoto wa kike wana upendo wa dhati ukiwapa upendo nipo nao karibu mno kiasi kwamba hata mabadiliko yao ya kimwili yakitokea huniliza mimi
Usimkataze mwanao kumzoea baba yake kwani unamdhulumu upendo wa baba
 
Back
Top Bottom