Namna ya kuishi na ndugu wa mume


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,191
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,191 280
Ndoa nyingine zinaingia kwenye migogoro kutokana na kuingiliwa na ndugu wa mme pamoja na gubu za wanawake wa siku hizi, pamoja kwamba hawa wanawake wa siku hizi hawana uvumilivu na ni wakorofi haswa, lakini wakati mwingine ndugu wanaweza kuwa tatizo kwenye mahusiano yako wewe mwenza wako.

Wanaume wengi tumekuwa tukilichukulia hili suala kijuu juu lakini inawaumiza wenza wetu, jambo la kufanya kama mwanaume ijue tabia ya mkeo, na ndugu zako, kuna wanawake wanaficha makucha lakini hakikisha unaigundua, ili linapotokea tatizo iwe ni rahisi kufanya uchunguzi wako na kugundua nani mkorofi na ni nani ana matatizo.

Ishi mbali na ndugu zako kama mama unaweza kumjengea nyumba mbali na unapoishi ukawa unatuma mahitaji yote huko,utashangaa urafiki utakaokuwepo kati ya mkeo na mamako, hata akitaka kuja kukusalimia asikae muda mrefu sana mpaka kujenga mazoea.

Wakanye ndugu wengine wasiingie ndoa yako, kama kuna anachombeza vimaneno mpe onyo kali ambalo linamfanya aongoze, kitendo cha kuruhusu kuwasikiliza ndugu hupelekea kuletewa maneno ambayo huleta misukosuko kwenye ndoa.

Vilevile hata kama mke analeta maneno naye aonywe.Usiruhusu dada zako kuzoea kwako kama wameolewa wakae kwao watulie na familia zao hizi habari za kuja kuishi kwako mara kwa mara zinaweza sababisha migogoro kati yao na mke.

Kwa upande wa wanawake,mchukulie mama mkwe kama mzazi wako chochote atakachokutamkia kichukulie kawaida, lakini kabla ya kuolewa tambua kuna karaha kama hizo za ndugu wa mme na jua jinsi ya kukabiliana nazo.
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,491
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,491 280
Kweli kabisa.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,458
Likes
35,609
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,458 35,609 280
siamini hayo
kila mtu ana maisha yake
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Ndugu wa mume na mama wakwe mbona tunakoma......
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Mke awe mke atimize wajibu wake na awe na upendo.... kuna baadhi ya vitu visivyo na umuhimu aignore....

Mke ajifunze "kufunga chumba chake"

Awe na heshima....

Tatizo mabinti wanaingia ndoani tayari na vita kwa wakwe na mawifi
Na mawifi kuacha midomo.....mkwe kuheshimu nyumba ya mwanao.....

Mkwe na mke msigombee upendo wa kijana...na kijana ajue nafasi ya kila mmoja na awape uzito unaostahili pamoja na heshima

Lakini kama kuna upendo na kila mtu busy na kuhangaika na maisha yake vita hutokea mara chache... tabu ipo kama mwanaume ndio jicho la familia na mke ni mchoyo
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
648
Likes
560
Points
180
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
648 560 180
Tungekua tuna timiza hayo yote uliyo andika ndoa zinge kua km paradiso
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,847
Likes
3,268
Points
280
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,847 3,268 280
Kama kila mtu atajifunza kujali mambo yake na kuheshimu mahusiano ya kindugu na kutambua mipaka yake familia zingekuwa na amani.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,348