Namna ya kufungua akaunti ya MI

Namna ya kufungua akaunti ya MI

kalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Posts
1,385
Reaction score
642
Ndugu wanajamvi in matumaini yangu mu wazima wa nje!

Nina simu aina ya xiaomi redmi 4a kila nikijaribu kutafuta namna ya kufungua akaunti ya MI sipaoni. Bahati mbaya hii simu nimenunua kwa mtu haina mfuma wa google.

Naomba msaada namna ya kufungua basi hata kwa huo mfumo wao wa MI.

Kila nikijaribu kufungua sipaoni sehemu ya kusign up kama hivi;-
Screenshot_2018-07-04-17-15-16-297_com.android.settings.jpg
Screenshot_2018-07-04-17-14-43-231_com.xiaomi.account.jpg
Screenshot_2018-07-04-17-14-21-259_com.xiaomi.account.jpg
Screenshot_2018-07-04-17-14-04-937_com.android.settings.jpg
 
Sawa nasubiri mkuu. Maana hii simu imenivutia sana camera nzuri, chaji inakaa
 
Bonyeza chini kwenye 'create one' hapo itakupeleka sehemu ambapo utabadilisha nchi na kuweka tz badala ya china,weka code ya tz 255, namba yako ya simu kisha bonyeza kwenye `get code` ,hapo subiri watakutumia code kwenye namba yako ya simu ,code hiyo iingize kwenye 'enter verification code' kisha bonyeza 'create an account'.
 
Inaleta ujumbe huu nifanyeje?
Screenshot_2018-07-04-21-47-40-831_com.xiaomi.account.jpg
 
Nimegusa hapo chini kwenye "create one"
Screenshot_2018-07-04-21-49-54-371_com.xiaomi.account.jpg
 
ukishafungua, nenda kwenye simu yako reboot kwanza then sign in , ikiendelea kuzingua itabid u factory rest simu yako then sign in.
 
betyxon.
Nakuomba unisaidie kama itawezekana nina simu yangu lumia 630 imejifunga ka airplain(flight mode) kila ninapojaribu kukaweka off , simu inacheza cheza yaani on off on off kuanzia kwenye neno flight modd na upande wa network setting. Pia simu inachemka sana hasa upande ule wa nyuma jirani na sehemu ya kuwekea simu card. Nimejaribu kuipiga window lakini kanarudi nimepeleka kwa mafundi wahuku mkoani wamejaribu kuiflashi lakini ikashindikana
Naomba unisaidie hata kwa maelekezo tu kama ikipona nitakutumia kiasi cha pesa nitakacho jariwa kukipata kama shukurani.
 
ukishafungua, nenda kwenye simu yako reboot kwanza then sign in , ikiendelea kuzingua itabid u factory rest simu yako then sign in.
Akifanya factory reset hakikishe ameongea na jamaa ampe detail za Mi-account. Kwahiyo kama hana afanye njia ya kubypass mi-account. Ukumbuke kwa sasa kuna Google verification (Frp), Flyme account, Mi-account na Icloud kwahiyo kabla ya kufanya factory reset hakikishe amechunguza simu ina account gani.
 
Akifanya factory reset hakikishe ameongea na jamaa ampe detail za Mi-account. Kwahiyo kama hana afanye njia ya kubypass mi-account. Ukumbuke kwa sasa kuna Google verification (Frp), Flyme account, Mi-account na Icloud kwahiyo kabla ya kufanya factory reset hakikishe amechunguza simu ina account gani.
ok,but screenshot zake zinaonesha simu yake haina account ya (Mi)
 
betyxon.
Nakuomba unisaidie kama itawezekana nina simu yangu lumia 630 imejifunga ka airplain(flight mode) kila ninapojaribu kukaweka off , simu inacheza cheza yaani on off on off kuanzia kwenye neno flight modd na upande wa network setting. Pia simu inachemka sana hasa upande ule wa nyuma jirani na sehemu ya kuwekea simu card. Nimejaribu kuipiga window lakini kanarudi nimepeleka kwa mafundi wahuku mkoani wamejaribu kuiflashi lakini ikashindikana
Naomba unisaidie hata kwa maelekezo tu kama ikipona nitakutumia kiasi cha pesa nitakacho jariwa kukipata kama shukurani.
pole mkuu, Ilo ni tatizo linalokumba simu nyingi za lumia na tatizo hilo halina njia maalum ya kulitatua,linaweza kuwa linasababishwa na failure ya network hardware(costly to fix) au software error(hasa kwenye windows phone 8.1_ cyan), kama ni software error nakushauri uflash simu yako kwa kutumia stockfirmware,baada ya kuiflash ifactory reset then check kama tatzo bado lipo,kama bado lipo jaribu ku update kwa kutumia nokia software recovery tool kuanzia version 4.0.........,ikiziingua jaribu kutumia windows recovery tool(inadepend)
 
pole mkuu, Ilo ni tatizo linalokumba simu nyingi za lumia na tatizo hilo halina njia maalum ya kulitatua,linaweza kuwa linasababishwa na failure ya network hardware(costly to fix) au software error(hasa kwenye windows phone 8.1_ cyan), kama ni software error nakushauri uflash simu yako kwa kutumia stockfirmware,baada ya kuiflash ifactory reset then check kama tatzo bado lipo,kama bado lipo jaribu ku update kwa kutumia nokia software recovery tool kuanzia version 4.0.........,ikiziingua jaribu kutumia windows recovery tool(inadepend)
Mkuu nakushukuru kwa maelezo yako yakinifu but huku mkoani nilipo hakuna nafundi wenye uwezo wa kufanya mambo yote hayo nilitakaga nikijipanga nije huko Dsm niwatafute mafundi wenye uwezo. Me kwa upande wangu sina vifaa ningefanya mwenyewe maana kidogo ninakaujuzi kwenye maswala hayo ya electronic and electricity
 
Back
Top Bottom