Rutunga M JF-Expert Member Joined Mar 16, 2009 Posts 1,769 Reaction score 1,393 Apr 4, 2012 #1 Naomba mwenye direct link ya kujifunzia anisaidie hii kitu nataka kuweka transatio image katika blog yangu nitashukuru
Naomba mwenye direct link ya kujifunzia anisaidie hii kitu nataka kuweka transatio image katika blog yangu nitashukuru
qq.com JF-Expert Member Joined Jan 9, 2012 Posts 367 Reaction score 123 Apr 4, 2012 #2 Rutunga M said: Naomba mwenye direct link ya kujifunzia anisaidie hii kitu nataka kuweka transatio image katika blog yangu nitashukuru Click to expand... nenda hapa kuna kila lugha HTML,CSS,JAVA NK lugha za computer hapa
Rutunga M said: Naomba mwenye direct link ya kujifunzia anisaidie hii kitu nataka kuweka transatio image katika blog yangu nitashukuru Click to expand... nenda hapa kuna kila lugha HTML,CSS,JAVA NK lugha za computer hapa