waza_makubwa JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 214 Reaction score 76 Oct 4, 2012 #1 nilikuwa nikizikosa mada zenu kwa mda kadhaa sasa. Nimeamua kuachana na mitandao mingne ya kjamii na kuja ktk ksima cha fkra pevu tushirikiane kwa pamoja. Nawapenda nyote wanaJamii Forum
nilikuwa nikizikosa mada zenu kwa mda kadhaa sasa. Nimeamua kuachana na mitandao mingne ya kjamii na kuja ktk ksima cha fkra pevu tushirikiane kwa pamoja. Nawapenda nyote wanaJamii Forum
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Oct 4, 2012 #2 Nasi twakupenda pia...karibu sana Jf
waza_makubwa JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 214 Reaction score 76 Oct 4, 2012 Thread starter #3 Eliah G Kamwela said: Nasi twakupenda pia...karibu sana Jf Click to expand... asante sana mkubw
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 57,002 Reaction score 46,465 Oct 4, 2012 #4 Karibu sana.
Nyunyu JF-Expert Member Joined Mar 9, 2009 Posts 4,354 Reaction score 1,014 Oct 5, 2012 #5 Karibu sana JF
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,910 Reaction score 13,894 Oct 5, 2012 #6 Karibu sana JF mkuu.
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,484 Reaction score 29,964 Oct 5, 2012 #7 Wakaribishwa sana..